Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by MIRAGE2000 View Post
    จงทำดีครับ

ผมว่าน่ะ ความชั่วร้าย หรือ สิ่งชั่วร้าย ไม่น่าจะเอาชนะความดีได้น่ะ

แต่ถ้า วิญญาณ ผู้หญิงคนนั้น เป็น วิญญาณ อาฆาต จริงๆ ก็หมั่นทำบุญบ่อยๆ แล้ว อุทิศส่วนกุศลไปให้เขาบ่อยๆครับ

ส่วนมาก วิญญาณอาฆาต เวลาทำบุญไปให้ แล้วเขาจะมาบอกเราว่า ( ทำมาให้ทำไม กูไม่เอา ) 5555555 ฟัง The Shock บ่อย

ทำบุญบ่อยๆ จะได้ผ่อนหนักกลายเป็นเบา แล้วก็แผ่เมตตา ให้เขาน่ะ อืมๆ

และก็บอกว่า จะเอา AMD ตัวแรง ทำบุญไปให้เล่นน่ะ เลิก รังควานเลย 555555 - -"

ปล.ทุกบรรทัด มี สาระหมด ยกเว้น บรรทัดสุดท้ายบรรทัดเดียว ง่ะ

แห่ะๆ ส่ง Phenom X4 ไปให้เลย ชิมิ
    ท่า เกิด เค้า ชอบ intel ผมไม่โดนหนัก x4 เลยเหรอครับ 5555+

Comment

• http://image.ohozaa.com/show.php?id=...e1783dbfc6db09

เอาผลเทส ati 5650 เล่น batman ปรับ very high ปิด V-sync มาให้ดูครับ ถ้าใครใช้ 5650 เอาผลเทสมาเทียบหน่อยครับ

Comment

• ^
        ^
        อิจฉาวุ้ย อิอิ
        ของเราต้อง OC เอา T^T

อันนี้เดิมๆ เล่นเกม Tom Clancy's Splinter Cell Conviction 30 นาที Low หมด ภาพ 1024x768

อันนี้ OC แล้ว (สุดๆละ ลากมากว่านี้ไม่ได้ภาพมันจะเป็นจุดๆอะ)

CPU อุนหภูมิเท่าเดิมครับ

สรุปเฟรมเพิ่มมาประมาณ 4-5 เฟรม ลื่นขึ้นพอสมควร ส่วนอุนหภูมิเพิ่มขึ้น 3 องศา

Comment

• โอ้ว แรมไปได้ 600 แล้วนะครับ

Comment

• mem ไป 600 เลยเหรอ -.-

Comment

• update เกาหลีใต้ชนะ 2 - 0

Comment

• เวง อุตส่าห์แช่ง

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                  เวง อุตส่าห์แช่ง
                  เดี๋ยวฟ้อง ยุนอา ซะหรอก

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                    mem ไป 600 เลยเหรอ -.-

ครับ อย่างที่เห็น

Comment

• แนะหน่อยครับ CPU Turion II
                      งบ 15k ขอเป็นมือสองก็ได้
                      Last edited by VesPer-KiD; 12 Jun 2010, 21:07:32.

Comment

• Acer eMachine D640 ครับ 13,900 รวม VAT ก็ 14,873
                        เพิ่มแรมอีกหน่อย แหล่ม

Comment

• Acer eMachine D640 มันเป็น Athlon II นี่ท่านประธาน

Comment

• กำ ก็ตอนแรกเขาบอกว่าเอา AMD ... P อ่ะ

Comment

• ผมก็กะว่าถ้าเกาหลีใต้เป็นแชมป์โลกจะซื้อ eMachine D640 แล้วเปลี่ยนแรมเป็น 2 GB x2 แล้วทำ unganged dual channel อิอิ

Comment

• -*-

Comment

Working...
                                X