Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• A8-3530MX

Comment

• รบกวนหน่อยนะครับ ท่านประทานและท่านทั้งหลาย พอดีผม ตั้งกระทู้แล้ว มาเจอกระทู้ันี้ครับ จะอัพแรมก่อนครับแล้ว ต้องมาขอคำชี้แนะ เซท ค่าให้มันดึงพลังออกมา ใช้งานได้มากทุกสุดอ่ะครับผม

ขอท่าน ทั้งหลายชี้แนะหน่อยครับ จะอัพแรมครับ ASUS K53TA เป็น 8 GB 4*2 เอา แบร์นไรดีีีครับ

ผมมอง ๆไว ที่ เห็น ตอนนี้ร้านชั้นนำ ขาย ก็ มี Kington ADATA CRUCIAL

เนื่องจาก รุ่นนี้ เป็น AMD เกี่ยวไม่เกี่ยว ช่วยชี้แนะผมด้วยครับ ควร เอา แรม แบร์นไหน และ แบบใด ดีครับ

ขอขอบคุณ ท่าน ทั้ง หลายด้วย นะครับ

Comment

• ถ้า CL เท่ากัน เอา Kingston ก็ดีครับ ประกัน Synnex เคลมง่ายดี มีหลายที่
        แต่ถ้า CL ต่างกัน เอาตัวที่ CL ต่ำที่สุด

Comment

• TEST

Comment

• กำ แฟนผม!

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
              A8-3530MX

มันจะมีโอกาสมาไทยไหมเนี้ย ตัว apu ตัวนี้อะ เคยเห็นขายที่ต่างประเทศก็แค่ HP เจ้าเดียวเอง

Comment

• ไม่มีอะไรมากจริงๆ

Comment

• จ๊ากกก OC ได้ด้วย เมพขริงๆ

Comment

• ตะกี้แค่ลองๆ อันนี้ของจริงครับ

Comment

• Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                        ตะกี้แค่ลองๆ อันนี้ของจริงครับ

จ้าก OCได้ด้วย ทำไงเนี่ย จะOCไปสัก2.0

Comment

• Clock เท่ากัน i5 - 2410M ไม่ได้กิน ขนาดแค่ A6 นะเนี่ย

ปอลิ่ง. ต่างกัน 100Mhz อย่ามาแถ ละ 55555+
                          Last edited by Zymphony; 30 Aug 2011, 21:07:15. Reason: โดนเซ้นเซอร์ ***นงงงงงงง

Comment

• ท่านประธาน ขอสอบถามหน่อยครับ netbook asus1015b ผมลงวินโดว 7 home premeam 32 bit +ไดร์เวอร์ การ์ดจอ+เสียง โหลดจากเว็บนี้ มีอาการใช้ไป เวลาฟังเพลงหรือเล่นเกมส์ จะมีเสียง ซ๊อตๆๆ กระตุกๆๆเป็นช่วงๆครับ
                            แรมเดิม 2 กิก อาการนี้ปกติไหมครับ

Comment

• ถ้า K53TA ไดร์เวอร์ืัืืั ที่ท่านลงไว้ใช้ได้ ใช่ไหมครับท่าน เลือกลงตัวไหนดีครับ

Comment

• Originally posted by kayasad View Post
                                ท่านประธาน ขอสอบถามหน่อยครับ netbook asus1015b ผมลงวินโดว 7 home premeam 32 bit +ไดร์เวอร์ การ์ดจอ+เสียง โหลดจากเว็บนี้ มีอาการใช้ไป เวลาฟังเพลงหรือเล่นเกมส์ จะมีเสียง ซ๊อตๆๆ กระตุกๆๆเป็นช่วงๆครับ
                                แรมเดิม 2 กิก อาการนี้ปกติไหมครับ
                                ลองลงไดร์เวอร์เดิมๆดูครับ

Originally posted by GODFATHER. View Post
                                ถ้า K53TA ไดร์เวอร์ืัืืั ที่ท่านลงไว้ใช้ได้ ใช่ไหมครับท่าน เลือกลงตัวไหนดีครับ
                                ได้หมดครับ

Comment

Working...
                                X