Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 11.8 มันเบต้าอ่ะครับ ปัญหาอาจจะเยอะกว่า
    แต่ลองกับ C-50 แล้ว เล่น HD เวิร์คกว่า ลื่นกว่า
    11.7 เลื่อนฉากแล้วค้าง 1-2 วิ
    11.8 ลื่นไปเลย แถมไม่เจอปัญหา OpenGL ใน PS

Comment

• K43TA-VX005D ผมได้เรื่องมาและ
      จะเปลี่ยนของใหม่ให้ แต่รอกลางเดือน ของขาดตลาด เข้ากลางเดือน -*-
      ใช้ AO522 ยาวแล้วตู

ปล.1 เน็ตทุยเน่า 1 เดือน 2 วัน จนบิลรอบใหม่มาล่ะ 953 บาท ช่างโทรมาถามว่า ดีขึ้นไหม -*- เหอๆ จะเข้ามาดูวันนี้
      ปล.2 3BB ขอติดตั้งไปแล้ว 9 วัน ช่างมาวันแรก หายยาวเลย จ่ายค่าสมัครเรียบร้อยแล้ว

แวง ชีวิตมีแต่การรอ กับโดนเอาเปรียบ

Comment

• ของคุณวี รอเปลี่ยนตัวใหม่ แล้วถ้าของเราเอาไปเคลมไม่ต้องรอถึงสิ้นปี เหรอเนี่ย หุหุ....

Comment

• อย่าเพิ่งส่งเคลมเลยครับ -*-

ส่วนเน็ตบ้านเราค่ายไหนแม้งก็เลวๆทั้งนั้น

Comment

• ซวยแล้วไงท่านวี เมื่อวานญาติมา เลยแนะนำ Ultra ให้เข้าไปเล่นซะด้วย จะมีด่าตามหลังไหมเนี่ยครับ...

เน็ตที่ทำงานก็เน่ามานาน เลยโทรไปถามมันว่า เป็นอะไรเน่าบ่อย (ช่วงนี้อยู่ในการปรับปรุงระบบ 3G) เหอะๆ

แค่เน็ตบ้านยังเอาไม่รอดเลยนะ จะเอา 3G มายัดเยียดให้อีก คิดว่าโดนเอาเปรียบไหมครับ จ่ายเดือนละ 590.-

มา 7 ปีหล่ะ เน็ตยังวิ่งอยู่แค่ 1.5 M เองนะครับ (ลาดกระบังนะเนี่ยใกล้สนามบินแค่ 5 นาที ก็ถึงหล่ะ) เหวงกำ.

Comment

• รอช่างทรู... เซ็งเป็ดและ จะออกไปเดินเล่น ซื้อของ

BORKED

Comment

• ดูแล้วแน่นเวทีเหมือนกันนะครับ ไม่รู้จะดูใครดีเลย จากไม่ค่อยได้ชอบเท่าไร เจอเกือบทุกหน้า เริ่มจะชอบแล้วสิเรา...

Comment

• bg

Comment

• ^
                    ????

Comment

• ช่วยด้วยครับผมเพ่ิงเปลี่ยน vga ati PWR 6790 ต่อสาย hdmi จากการ์ดจอไปเข้า avr hts 5405[onkyo]เสียงไม่มี ก่อนนี้ใช้การ์ดจอ ati 4350 เสียงออก 5.1 channal เป็นเพราะอะไร ต้องแก้ไขอย่างไรครับ

Comment

• โอ๊ยวววว คุณ V ปวดหัว ๆ ตัดฉากไปมา มึนมากมาย ..... !! เอ๊ะ รึว่าเราแก่แล้ว XD

Comment

• K43TA-VX005D ของท่านวีเป็นอะไรหรอครับ เป็นปัญหาอย่างไรครับ ของผมจะเป็นใหมเนี้ย

Comment

• Originally posted by pjcd View Post
                            ช่วยด้วยครับผมเพ่ิงเปลี่ยน vga ati PWR 6790 ต่อสาย hdmi จากการ์ดจอไปเข้า avr hts 5405[onkyo]เสียงไม่มี ก่อนนี้ใช้การ์ดจอ ati 4350 เสียงออก 5.1 channal เป็นเพราะอะไร ต้องแก้ไขอย่างไรครับ
                            รูปลำโพงขวาล่าง
                            คลิกขวา Playback devices
                            ตรงรูปจอ AMD HDMI Output กด Set Default
                            แล้วก็กด Properties เข้าไปดูตรง Levels ปรับเสียงอยู่สุดไหม Mute อยู่รึเปล่า

Comment

• ของประธาน V น่าจะหนักกว่าเพื่อนเลยนะครับ ส่วนของผมที่แจ้งอาการว่าคีย์บอร์ดเสียตอนนี้หายแล้วครับ
                              เกิดจากถอนตัวโปรแกรมฯ บางตัวออกไป ทำให้วินเอ๋ออ ผมก็เลย Reinstall ก็หายปรกติดีแล้วครับ
                              นึกว่าต้องเอาไปเคลมแล้วรอนานแบบ ประธาน V ซะอีกนะครับ ยังไงก็ของให้ได้เครื่องกลับบ้านไวไว..

Comment

• แบตเตอรี่ใช้มา6วันเสื่อม4เปอเซ็นนี่ถือว่าเร็วใหมครับ

Comment

Working...
                                X