Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• a6 ผม usb ข้างๆ ช่อง usb3 ใช่ไๆม่ได้ครับ แก้ไขอย่างไรดีครับ

Comment

• เจ็บนี้. . . อีก น า น . .

เจ็บนี้. . .ไม่ ลื ม ...... T^T

Comment

• -*-

Comment

• C-50 เล่น Youtube 1080p สบาย ทั้งแบบจอเล็ก ขยายออกข้าง หรือเต็มจอ(Full Screen)
          ลองใน Opera Next , Chromium ใช้ Flash 11
          ใครเคยบอก E-350 กระตุกหว่า (จริงๆขนาด C-50 ยังไหวเลย -*-)
          ขายทิ้งไปเล่น i5 CULV หุหุ

ล่าสุด ถอดสายชาร์จ ใช้แบต ยังลื่นนนน

Last edited by V-FrIeNd; 30 Jul 2011, 12:35:16.

Comment

• สวัสดีครับ ผมใช้ 4540g(หมดประกันแล้ว) ตอนนี้มันเริ่มร้อนกว่าเดิมอ่ะครับอยากจะถามว่า
            1.จะแกะเครื่องทำความสะอาดเองนี่ยากไหมครับ ผมไม่มีความรู้เลยจะศึกษาได้จากไหน
            2.ถ้าให้ช่างทำให้ค่ายใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่
            2.2ใช้เวลานานไหม ต้องฝากเครื่องไหม
            2.3ช่วยแนะนำร้านบริการดีๆที่ไว้ใจได้ในเชียงใหม่ให้ทีครับ

Comment

• เชียงใหม่ ไม่รู้เลยครับ ถ้ามีศูนย์ Acer ให้ศูนย์ทำก็ได้ครับ บอกว่ามันร้อน ฝุ่นอุดตัน ให้ทำความสะอาดพัดลมข้างใน
              ค่าใช้จ่ายน่าจะประมาณ 1 พัน

1. ยากนิดนึงครับ ถ้าครั้งแรก

Comment

• Originally posted by Heer_nut View Post
                Gigabyte Q2432A
                CPU:Intel Core i5-2410M (2.30 GHz, 3 MB L3 Cache, up to 2.90 GHz)
                VGA:AMD Radeon HD 6730M (1GB GDDR5)
                RAM:4 GB DDR3
                HDD:500 GB 5400 RPM

ราคา: 16,900 บาท
                http://****************/notebook/362...te-Q2432A.html
                รุ่นนี้น่าสนใจไหมครับ อยากลองยี่ห้ออื่นๆๆมัง

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                  ใช้รอเจ้า K43TA ^^

Spec

Index Score

1080p H.264

1080p MPEG2

ลงโปรแกรมไปด้วย เล่น 1080p ไปด้วย สิวๆ

อยากรู้อะ เจ้าเครื่องนี้ จะเล่น dota ได้ไหม ราคาก็ถูก เล็กพกพาง่าย ตีดอทได้จะแจ่มมาก

Comment

• มากกว่าดอทเอยังได้เลยครับ
                    Sims 3 ต่อออกจอนอก ปรับ 1680 x 1050 นอกนั้นใช้ค่าเริ่มต้น สบาย - -
                    ต่อออก LED TV ดู 1080p ก็สบาย

Comment

• คุณวีครับถ้าเราจะเช็คพวกช่องต่อUSB ของ K43tTA-VX005D มันมีโปรแกรมไหมครับรู้สึกว่ามันช้าๆๆไงไม่รู้ครับช้ากว่าปกติอีกครับยิ่งFormatยิ่งนานมากเกือบ๒๐ถึง๓๐นาทีเลยหละครับ

Comment

• ลงไดร์เวอร์ชิบเซ็ตการ์ดจอ ATI ของ Asus ออก
                        แล้วลง 11.8 AIO ตัวเดียว

Comment

• จะซื้อ K43TA-VX005D อาทิตย์หน้า ที่1000ทิป ซื้อร้านไหนดีครับ

Comment

• ท่านประธาน ผมลง 11.8 แล้ว 5470 ถูกมองเป็น series 5000 อ่ะครับ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                              ลงไดร์เวอร์ชิบเซ็ตการ์ดจอ ATI ของ Asus ออก
                              แล้วลง 11.8 AIO ตัวเดียว
                              แล้วพวก บูทูส ไวเลส แลน พวกนี้ลงจากแผ่นของ asusอย่างเด๋วใช่ไหมครับถ้าผมลงจาก
                              AIO11.8 ต้องลงไดร์อะไรของ asus มั้งครับ มีวิธีการเช็คพร็อตusbไหมครับ

Comment

• เอ้า มาเลยครับ ใครจะถามอะไร K43TA มาถามผมนี่ ผมใช้อยู่ ตอนนี้ประธานท่านวีฯ เอาเครื่องไปเคลม USB

Comment

Working...
                                X