Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รถไฟช้า เฮียนัทไม่มาล่ะเธอว์

Comment

• Originally posted by Zyxzenze View Post
      รถไฟช้า เฮียนัทไม่มาล่ะเธอว์
      เข้าได้ละ

Comment

• รถโครตติด -*-

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
          รถโครตติด -*-

ท่านประธานถ่ายจากโรงแรมไหนเนี่ย

ปล ระวังฟ้าเหลืองน่ะ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
            ยังไม่พ้นขีดอันตราย
            คำร้อง : อนุวัฒน์ สงวนศักดิ์ภักดี (บอย Peacemaker)
            ทำนอง : อนุวัฒน์ สงวนศักดิ์ภักดี (บอย Peacemaker)
            เรียบเรียง : Bunny Jump

ภาพความจำ เมื่อครั้งวันวาน กับรักที่เธอทิ้งไว้ จะถามทำไม ว่าฉันเป็นไง
            อยากรู้ไปเพื่ออะไร ไม่อยากพูดถึง ให้ยิ่งช้ำ ยิ่งจำ ยิ่งถูกทำร้าย
            เจ็บช้ำปางตาย ป่านนี้ ก็ยังไม่หาย

เธอรู้บ้างไหม ต้องใช้เวลาเท่าไร กว่าจะลืมเธอ
            อย่าตอกย้ำ ให้ช้ำมันลึกลงไปกว่าเดิมได้ไหมเธอ
            หากไม่รักก็อย่าซ้ำ โปรดอย่าทำเป็นสนใจ
            เก็บคำถามคำนั้นเอาไว้ ก่อนฉันคนนี้จะหยุดหายใจ

ขอเวลา รักษาเยียวยา บาดแผลที่เป็นฝันร้าย
            อย่าพูดอะไร อย่าถามอะไร ให้ฉันลืมเรื่องเธอไป

ไม่อยากพูดถึงให้ยิ่งช้ำยิ่งจำยิ่งถูกทำร้าย
            เจ็บช้ำปางตายป่านนี้ก็ยังไม่หาย

แบบโดนครับท่าน
            ฟัง4รอบล่ะแบบซึ้ง[จบแล้งฟังอีกๆ]

Comment

เซ็นทรัล รัตนาธิเบศร์ครับ ชั้น2 ร้านใกล้ๆโซนมือถือ
              รู้สึกจะขายแต่ Samsung LG Provision
              มอนิเตอร์ไม่มี
              ผมอยู่ช่วงศาลากลางบ้านใกล้กันนะเรา

Originally posted by V-FrIeNd View Post
              รถโครตติด -*-

อันมาใกล้ที่ทำงานผม อโศก สินะ เอ๊ะ เรานี่สมพงษ์กันไปหรือเปล่าท่านประธาน

Comment

• เทสสาย HDMI 250 บาท

4535G (HD 4570) + LG 42LE5500

Last edited by V-FrIeNd; 20 Apr 2011, 17:48:03.

Comment

• สายซื้อที่ไหนครับท่านประธาน

Comment

• พอดีไปอโศกมา เลยไปเดินเล่นพันธุ์ทิพย์ประตูน้ำ ไม่รู้จะซื้ออะไร เลยหยิบติดมือมา -*-

Comment

• เหอะ ๆ สุดก็ไปซื้อมาละ Ext. Harddisk ของ Seagate 500GB เก็บข้อมูลเอา พรุ่งนี้ไปส่งเคลมฮาร์ดดิสก์ที่ศูนย์ครับ น่าจะส่งเป็นครั้งสุดท้ายละ เพราะจะไกล้จะหมดประกันละ เหลืออีกเดือนเดียว ถ้าจะส่งอาทิตย์ที่แล้วใจขาดตายพอดี ปิดสงกรานต์ตั้งหลายวันไม่ได้ใช้คอมพ์

Comment

• รู้สึก Green ตัวนี้ช้าจิิงๆ ก่อนกับหลังดีแฟรคไม่ต่างกันเลย

รูปบนก่อนดีแฟรค รูปล่างหลังดีแฟรค
                        Attached Files

Comment

• ช่วยที่คัรบหรือหาLink
                          ที่ทำให้ ATI 5870 his
                          core เกิน 900 ให้ที่ครับ

Comment

• ท่านๆครับ คือ การ์ดจอโน๊ตบุคผม ATI mobility radeon hd 4570 หลังจากลงไดรเวอร์แล้ว เทสด้วย Aquamark 3 ได้ผลดังนี้

ก่อนลง ccc xp32bit version 11.2 ได้คะแนน 55000 +

หลังลง ccc xp32bit version 11.2 ได้คะแนน 40300 กว่าๆ

มันผิดปกติไหมเอ่ย พอดีก็ไม่เชี่ยวชาญ น่ะครับ

ว้าวว คุณ V-friend ครับ ผมก็ใช้ 4535g เหมือนกัน แต่เห็นของคุณแล้ว ทำไมมันแรงจังเลยครับ

ใช้ win 7 แล้วพวกไดรเวอร์มันแรงกว่า xp หรอครับ เป็นไปได้นี่ อยากอัพให้เหมือนท่านเลย 55 ^^"
                            Last edited by SafiausZ; 21 Apr 2011, 10:44:30.

Comment

• Originally posted by FreeDomOC View Post
                              รู้สึก Green ตัวนี้ช้าจิิงๆ ก่อนกับหลังดีแฟรคไม่ต่างกันเลย

รูปบนก่อนดีแฟรค รูปล่างหลังดีแฟรค
                              Green รุ่นนี้คงไม่ไหวล่ะ

Originally posted by rapeeput View Post
                              ช่วยที่คัรบหรือหาLink
                              ที่ทำให้ ATI 5870 his
                              core เกิน 900 ให้ที่ครับ
                              ใช้ MSI Afterburner

Originally posted by SafiausZ View Post
                              ท่านๆครับ คือ การ์ดจอโน๊ตบุคผม ATI mobility radeon hd 4570 หลังจากลงไดรเวอร์แล้ว เทสด้วย Aquamark 3 ได้ผลดังนี้

ก่อนลง ccc xp32bit version 11.2 ได้คะแนน 55000 +

หลังลง ccc xp32bit version 11.2 ได้คะแนน 40300 กว่าๆ

มันผิดปกติไหมเอ่ย พอดีก็ไม่เชี่ยวชาญ น่ะครับ

ว้าวว คุณ V-friend ครับ ผมก็ใช้ 4535g เหมือนกัน แต่เห็นของคุณแล้ว ทำไมมันแรงจังเลยครับ

ใช้ win 7 แล้วพวกไดรเวอร์มันแรงกว่า xp หรอครับ เป็นไปได้นี่ อยากอัพให้เหมือนท่านเลย 55 ^^"
                              ลองลง 11.4 ครับ

Comment

• โดน LG 32LE4500 ไปเรียบร้อย 16k -0-
                                ร้านแสงชัย

Comment

Working...
                                X