Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by Zyxzenze View Post
    ท่าน PayuEm งั้นต้องเจอโค้ดลับ CEHAIP ล่ะสิ -*-
    อิอิ ^^

Comment

• แต่ขวานผ่าซากผมโอเคนะคับ มันตรงดี

Comment

• มันไม่ได้ตรงแบบที่ท่านคิดนะ

และเค้าจะขวานผ่าซากได้คนเดียวด้วย อย่าไปทำให้ไม่พอใจล่ะ หุหุ

Comment

• งั้นเราไม่ต้องพูด ขวานจามเยย ฮ่าๆๆ

Comment

• Originally posted by etamhunt View Post
            งั้นเราไม่ต้องพูด ขวานจามเยย ฮ่าๆๆ
            ถ้าเจอตัวจริงอาจจะไม่เหลือครับ

Comment

• ขวานฮัดเช่ย -*-

Comment

• ฮ่าๆๆ แปลไทยเปงไทย ฮาคับมุกนี้

Comment

• ขอลาด้วยจียอง

(คลิกเพื่อดูภาพอื่นๆ)

Comment

• ทำอย่างกะ รายการ เลยนะ ขอลา . . .

Comment

• ลาก่อน OCZ - -'

Comment

• AMD Adherent Tawichat ผม acer 4551G

Comment

• รถติดโพดดด

Comment

• ทำไมของผมมันเป็น x8 กับ x16 แต่เห็นของคนอื่นเป็น x16 กับ x16 อ่ะครับ
                            แนะนำด้วยนะครับ ผมมือใหม่ไม่ค่อยรู้เรื่องอ่ะครับ

Comment

• ลองดาวน์เกรดไบออสดูครับ สัก 1.02
                              แล้วแฟลชกลับดู ถ้าไม่หาย คงต้องลองลงไดร์เวอร์ใหม่(ไม่น่าเกี่ยว)
                              ส่งศูนย์ครับ เป็นไปได้เสื่อมหรือขั้วสกปรก

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                                ลองดาวน์เกรดไบออสดูครับ สัก 1.02
                                แล้วแฟลชกลับดู ถ้าไม่หาย คงต้องลองลงไดร์เวอร์ใหม่(ไม่น่าเกี่ยว)
                                ส่งศูนย์ครับ เป็นไปได้เสื่อมหรือขั้วสกปรก
                                ขอบคุณครับ
                                แล้วพอจะมีวิธีดาวเกรด กับ แฟลช ไบออสแบบละเอียดไหมครับ
                                ผมไม่ค่อยรู้เรื่องอ่ะครับ

Comment

Working...
                                X