Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูหน้าแรกของคลับเลยครับ
    XP มีทั้ง 11.2 และ 10.7b
    และถ้าลงไม่ได้
    ขั้นสุดท้ายมี การลงแบบ Manual อยู่ตรงทริปล่างๆ

Comment

• NBS เข้าไม่ได้ -*-

Comment

• กาก

Comment

• Originally posted by akalove View Post
          ได้ Asus X42DY มาละครับ P960 คะแนนWin7 ได้ 6.6 ครับ ไม่รู้เป็นไงบ้าง ยังไม่ได้ทำไรเลย
          แรงพอตัวเลยครับ 6.6 คะแนน แรงพอๆกับ INTEL CORE i5 บางตัว เลย

แค๊พภาพ หลังเทสต์เสร็จมาโชว์เลยครับ

สร้างกระทู้ REVIEW เลยก็ดีครับ

ตัวอย่างกระทู้ Review เอาแบบ กระทู้ Heer_nut เลยอ่ะครับ
          Last edited by MIRAGE2000; 31 Mar 2011, 22:47:03.

Comment

• P960 1.8 GHz 25W 6.6 ได้พอๆกับ i5 450M อ่ะครับ
            แต่กินไฟน้อยกว่า + เย็นกว่าโข

Comment

• ท่านประธานลืมตอบปัญหาของผมป่าว ที่PM ไปอ่าาาา....

Comment

• ไม่ได้รับครับ

Comment

• ตอนแปลงไฟล์ กับเล่นเกม เย็นดีจัง

i5-480m ทำเหมือนๆกันปาเข้าไป 80+ องศา

ท่านประธานครับ ตัว 6470m ใช้Ati stream ใน xilisoft ได้รึเปล่าอ่ะครับ

Comment

• คือว่าพอดีลง 11.4 Full Pack
                    แล้วดันใช้ ccleaner ลบ AHCI RAID Driver และ USB กับ NB Filter (ที่บอกว่ายกเว้น ไม่ต้องเอาออก)
                    แบบนี้ต้องทำไงครับ ^_^

Comment

• ไม่เป็นไรครับ ที่ยกเว้นเพราะเกรงว่าบางคนไม่ได้ยัด AHCI ไว้แต่แรก
                      พอลบไดร์เวอร์ทิ้งแล้วมันจะบู๊ตเข้าไม่ได้ หลังๆไม่ไรแล้ว
                      แต่เขียนเผื่อไว้คนใช้เวอร์ชั่นเก่ามากๆๆ

อีกอย่างไดร์เวอร์พวกนี้ลงทับได้อยู่แล้ว ไม่ต้องลบ

Comment

• ขอบคุณครับ

Comment

• Comment

• ความร้อนหายไปเกือบ 10 C

[IMG]http://www.****************/board/images/smilies/icon/TLC_109-20080430_YoYoXiXi.gif[/IMG]

Last edited by ScaryReaDy; 1 Apr 2011, 06:40:33.

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                              ความร้อนหายไปเกือบ 10 C

[IMG]http://www.****************/board/images/smilies/icon/TLC_109-20080430_YoYoXiXi.gif[/IMG]

kak 1000/1300 เมปขิงๆ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                                ดูหน้าแรกของคลับเลยครับ
                                XP มีทั้ง 11.2 และ 10.7b
                                และถ้าลงไม่ได้
                                ขั้นสุดท้ายมี การลงแบบ Manual อยู่ตรงทริปล่างๆ
                                ยังไม่ได้คับ เดียววันนี้ ลง windows 7ดู หวังจะใช้งานได้น่ะ
                                ถ้าได้ก็คงทำใจ ใช้ windows 7 ไปคับ

Comment

Working...
                                X