Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• test prime95 ตั้งแต่เมื่อคืนจนเช้า

Comment

• เล่น Torchlight ปรับสุด GPU ปาไป 92'c แนะ อุณหภูมิห้องราว ๆ 30-35 ครับผม Hatari เป่ายังไม่วาย -.-

Comment

• 4535g คับ ขอโปรแกรม cpuzid สักหน่อยดิครับ เขาโหลดกันที่ไหรเหรอ(ความรู้น้อยครับ)

Comment

• http://www.cpuid.com/downloads/cpu-z/1.55-32bits-en.zip

Comment

• เดี๋ยวไปรับเครื่องจะถามให้แน่ใจ HDD Notebook เปลี่ยนแล้วหมดประกันรึเปล่า - -
            จะเอา Samsung HM640JI มาใส่ล่ะ
            ถ้าบอกว่าหมดประกันจะได้ค่อยๆแงะสติ๊กเกอร์ออก
            ใครมีวิธีแกะดีๆบอกกันด้วยครับ

Comment

• ท่านประธาน ผมแกะสติ๊กเกอร์ออกแล้วเปลี่ยนแรม เปลี่ยน HDD ประกันไม่ขาด นะครับ (Acer)

Comment

• สติ๊กเกอร์ตรงสกรู HDD ลอก ประกันไม่ขาดหรอครับ

Comment

• ผมก็แกะใส่แรมนะ ค่อยลอกออก แล้วแปะใหม่ เนียนๆ ฮ่าาๆ

Comment

• แรมไม่หมดง่ะ ผมก็แกะ แต่ HDD เคยถามศูนย์ที่นึงเขาบอกหมด
                    เลยถามแล้วจะอัพเกรดยังไง บอกให้ศูนย์เปลี่ยนให้ 600 บาท
                    หลอกฟันเงินมั้งครับ -*-

Comment

• รอๆและก็รอ
                      ต้องเล่นเนตบนมือถือ+.+
                      ท่านประธาน4535gตอนนี้ขาย
                      ได้ประมาณเท่าไหร่
                      ว่าจะหางบซื้อpcเครื่องไหม่

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                        แรมไม่หมดง่ะ ผมก็แกะ แต่ HDD เคยถามศูนย์ที่นึงเขาบอกหมด
                        เลยถามแล้วจะอัพเกรดยังไง บอกให้ศูนย์เปลี่ยนให้ 600 บาท
                        หลอกฟันเงินมั้งครับ -*-
                        เครื่อง i5 ผมแกะหมดแหละ ทั้งเพิ่มแรม เปลี่ยน HDD ก็เคลมได้ครับ

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                          รอๆและก็รอ
                          ต้องเล่นเนตบนมือถือ+.+
                          ท่านประธาน4535gตอนนี้ขาย
                          ได้ประมาณเท่าไหร่
                          ว่าจะหางบซื้อpcเครื่องไหม่
                          นั่นสิครับว่าจะขายเหมือนกัน รอดูคำตอบ แต่ว่าเครื่องผมพึ่งหมดประกันไปอะ

Comment

• ขอบคุณท่านประธานอย่างมากมายครับ

Comment

• amd p520 asus K42DR มาต้นเดือนหน้าครับ ถามร้าน com7 jib csc มาเเล้วครับ

Comment

• ถ้า 4535G หมดประกันน่าจะขายได้สัก 12K ถ้ามีประกันเหลืออยู่ก็บวกไป 500-1,500 โดยประมาณ ตามอายุประกัน

Comment

Working...
                                X