Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
    พอดีมีคนจะซื้อ ก็ว่าอยู่ มันไม่มีรหัส G น่าจะออน

*เอาไปเข้า 0 มา ละ เขาบอก 4-5 วันได้ พัดลมดัง DVD ไม่เขียนแผ่น แล้วก็

โอเว้อเฮด ออกมาจาก0คงคุ้มสุดคุ้ม
    overhead เหรอครับ นึกว่า overheat มิน่าดับบ่อย

Comment

• Originally posted by natoff View Post
      overhead เหรอครับ นึกว่า overheat มิน่าดับบ่อย

*พอจะมีรูป 4551 ไหม มันเหมือน 4551 g เปล่ารูปลักษณ์มันหรีอ เหมือน 4535g แบบเราๆ

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post

*พอจะมีรูป 4551 ไหม มันเหมือน 4551 g เปล่ารูปลักษณ์มันหรีอ เหมือน 4535g แบบเราๆ
        body 4551g เลยคับ ใช้แทนกันได้ลดโลกร้อน

Comment

• เรียนท่านประธาน และสาวก AMD+ATI ทุกท่าน
          กระผมขอฝากเนื้อฝากตัวและขอโอกาสกลับเนื้อกลับตัวครับ กลับมาใช้ AMD+ATI เหมือนเดิมครับ

Comment

• ถามหน่อยครับ NB i7 1.6Ghz(Max2.5)
            หมายความว่ายังไงครับ

Comment

• เยี่ยมครับท่าน hollowkai อิอิ

NB i7 1.6Ghz(Max2.5)
              หมายความว่ามี Turbo ถึง 2.5

Comment

• Originally posted by hollowkai View Post
                เรียนท่านประธาน และสาวก AMD+ATI ทุกท่าน
                กระผมขอฝากเนื้อฝากตัวและขอโอกาสกลับเนื้อกลับตัวครับ กลับมาใช้ AMD+ATI เหมือนเดิมครับ

ยินดีต้อนรับครับ

Comment

• k40ae-vx023d

ต้องโหลดไดเวอการ์ดจอรุ่นใหม่ตรงไหนครับ

Comment

• Catalyst 10.6
                    โหลดเฉพาะ Option 1 - Full Software Suite มาแล้ว มันจะให้โหลดอีกที
                    7 32 Bit
                    http://support.amd.com/us/gpudownloa...-Bit%20Edition

7 64 Bit
                    http://support.amd.com/us/gpudownloa...-Bit%20Edition

ถ้าไม่ได้ก็โหลดจาก Asus (น่าจะเป็น Catalyst 10.5)
                    http://dlcdnet.asus.com/pub/ASUS/nb/...64_z870000.zip

Comment

• ขอหาเสียงหน่อยได้ไหมครับ
                      สวัสดีครับผมคือ Kissa จาก thaithesims3 นะคร๊าบบบบบบบ
                      ตอนนี้ผมกำลังประกวดการสร้างบ้าน Sims3 ในหัวข้อ ประกวดสร้างบ้าน 2010 รักธรรมชาติ contest build a house 2010 love the nature
                      ยังไงผมก็ขอก็ช่วยโหวตให้ผมที่ http://www.thaithesims3.com/topic.ph...c=16204&page=8 เรปที่ #150 ด้วยนะครับ
                      วิธีโหวตกดตรงคำว่าลงคะแนนนะครับ
                      เพื่อความยุติธรรมขอให้โหวตให้คนอื่น ๆ ด้วยนะครับ
                      ผมเพิ่งหัดสร้างเป็นหลังที่ 2 ยังไงก็ขอฝากเนื้อฝากตัวไว้ในอ้อมอกอ้อมใจของชาว Sims ด้วยนะครับ

ที่เลือกตรงนี้เพราะเป็นบ้านอีกหลังของผมนะครับ
                      หากมีใครไม่พอใจอะไรจะให้ mod ลบก็ได้ครับ

Comment

• จัด 4551G มาทำไมได้ Ram bus 1066 เอง

Comment

• ถ้าเป็นรุ่น Turion จะได้บัส 1066

Comment

• burn ด้วย Linx 5 loop ความร้อนสูงสุด ที่ 73 โดยประมาณ แล้วจะทดสอบการ burn ด้วยโปรแกรมอื่นๆ ต่อไปนะครับ

ณ อุณหภูมิห้อง 25 องศา

Comment

• ยยยยยเย็นนน

Comment

• ผลจากการเล่น Modern Warfare 2 เป็นเวลา1ชั่วโมงกับอีกประมาณ30นาที maxอยู่ที่ 86

เล่น AssassinsCreed II ครึ่งชัวโมง ควมร้อนปาไป 90 องศา ... !!

แบบนี้เรียกว่าร้อนหรือยังสบาย ในห้องพัดลม ที่รองพื้นแบบถูกๆ 159บาท .... ??

ขอถามหน่อยครับถ้าเล่นเกมส์หนักๆไปนานๆแล้วมันกระตุกนี้อาการปกติใช้ใหมครับ .... ??

คือผมเล่นเกมร์ที่กราฟฟิกสูงนานๆ >1ชั่วโมงขึ้นไป มันจะกระตุกต้องพักเครื่องประมา30นาทีแล้วมาเล่นใหม่
                                Last edited by nbbellza; 22 Jul 2010, 04:40:15.

Comment

Working...
                                X