Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Last edited by ScaryReaDy; 28 Feb 2011, 17:41:59.

Comment

• งานมาครับ ลากสมพร ไปอีกหน่อย เปิดไม่ติดเลยเคลีย ซีมอส คราวนี้ก็เปิดหัวไหม่ ลากเท่าเดิม แต่ หัว ที่ 2 ไม่มาครับ ทั้งที่มันก็ขึ้น เวงกรรม

Comment

• อิอิ

Comment

• Originally posted by บิว View Post
          พอดีผมบอกแฟนว่าผมรอ thinkpad x120e อยู่ (แต่เป็น E-350 นะ) แล้วมันจะมี E-240 ซึ่งราคาถูกกว่า

แฟนผมถามมาว่า ถ้าจะเอา notebook มา เขียนโปรแกรมบ้าง ดูหนัง photoshop บ้าง จะไหวมั้ยครับ

แล้วตอนนี้เห็น mobile cpu โดนซอยย่อยมาเยอะมาก

ทั้ง E-350 , E-240, C-50, K125 ไม่ทราบว่า cpu ตัวไหนจะรองรับความต้องการของแฟนผมไ้ด้บ้างครับ
          ผมก็เขียนโปรแกรม ดูหนัง อยู่นะครับผมอะ แต่ photoshop ไม่ได้ใช้ ไม่รู้ว่าระดับ pro เค้าใช้งานกันหนักแค่ไหน แต่ว่าแค่ทำภาพมันคงไม่ต้อง render อะไรหนักอยู่แล้วมั้ง ดังนั้นผมว่าสบายนะ
          แต่ก็ไม่รู้ว่าจริงๆแล้ว E-350 มี OpenCL ป่าว เพราะมันไม่ขึ้น

Comment

• นมปลอม หน้าพลาสติก

Comment

• GPU-Z มันเช็คโน้ตบุ๊คไม่ค่อยขึ้นอยู่แล้ว
              เทสใน GPU Caps Viewer ดูครับ

Comment

• Originally posted by natoff View Post
                นมปลอม หน้าพลาสติก
                snsd หรา 555+

Comment

• สงสัยจะน้องวุ่นเส้นของตาเฟอ ใช่มะท่าน CEO -.-

Comment

• testๆ เพิ่งอัพ Google Chrome 10.0.648.119

Edit - เย้ ตอบข้อความแบบเร็วได้แล้ว

Edit 2 - แต่ยังมี Bug เลื่อนหน้าจอในเว็บ notebookspec อยู่ - -"

Comment

• 11.0.672.2 แล้วไม่ใช่หรา

Comment

• ท่านประธาน ทำไมผมยังเป็น 9 อยู่เลยอะ ท่านอัพยังไงหรอ กดให้มันออโต ก็ขึ้น up to date อยู่ดี

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                          11.0.672.2 แล้วไม่ใช่หรา
                          เคยอ่านผ่านๆมีคนบอก Youtube Error ของม่านประธานไม่เป็นใช่มั้ยครับจะได้ลง

Comment

• อ่อเคยเจอเหมือนกันครับ
                            ส่วนมากจะเจอในพวกที่เอายูทูปมาแปะ
                            แต่เว็บนี้ไม่เป็นนะ

Originally posted by spiritfire View Post
                            ท่านประธาน ทำไมผมยังเป็น 9 อยู่เลยอะ ท่านอัพยังไงหรอ กดให้มันออโต ก็ขึ้น up to date อยู่ดี
                            9 เป็น Final แล้ว
                            10 11 เป็น Beta ครับ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                              อ่อเคยเจอเหมือนกันครับ
                              ส่วนมากจะเจอในพวกที่เอายูทูปมาแปะ
                              แต่เว็บนี้ไม่เป็นนะ
                              ออ งั้นใช้ 10 ตัวนี้ไปก่อนดีกว่า ขอบคุณครับ ^^

Comment

• ในโปรแกรม MSI Afterburner
                                พอแก้ไขค่าใน MSIAfterburner.cfg
                                แล้วไม่สามารถ save ทับได้ครับ
                                มันขึ้น save as ตลอดเลย

Comment

Working...
                                X