Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• SP1 ลื่นขึ้นนิด
    สบายๆเพราะใช้ Volume License ^^

Comment

• Comment

• ไม่รู้มีใครต้องการรึป่าว แต่อยากจะแปะ
        http://www.mediafire.com/?otn10olgtqp1gsv

Comment

• ต่อตรงจากโมเด็ม เช็คความเร็วได้ถึง 10 เมกคับ
          พอต่อผ่าน wireless router แล้วspeed ตกเหลือเมกกว่า มีใครแนะนำได้ไหมคับ
          ีีัรีเซตเร้าเตอและตั้งค่าใหม่แล้ว เมื่อก่อนก้เทสได้ 10 เมกเท่าๆกัน แงๆๆ ใช้ไปมาทำไมลดลงเหลือ 1 เมกอ่ะ ช่วยทีคับ

Comment

• Originally posted by GeorgeBest View Post
            ไม่รู้มีใครต้องการรึป่าว แต่อยากจะแปะ
            http://www.mediafire.com/?otn10olgtqp1gsv
            ขอบคุณครับ

Comment

• กร๊าก ใช้เครื่องแฟนเช็คก้ได้ 10 เมก
              เลยลบ cfosspeed ออก ตอนนี้ได้ 10 เมกละ เสียที่ cfos ซะงั้น

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                รู้สึกลื่นขึ้นมาก

Download
                ลงแล้วเหมือนกันครับ ไอวคามลื่นยังดูไม่ออก

แต่ที่แน่ๆบูทเร็วขึ้นกว่าเดิมตั้ง 20 วิ เย้ๆ

Comment

• Comment

• Originally posted by H2OPlUS View Post
                    แรงดีคับ
                    อยากได้มั่ง
                    แต่ฮาดดิสผมสิ
                    มันเน่าแล้ว
                    คะแนนวินโดว 7
                    ได้ตั้ง 6.9 แหนะ
                    555 สงสัยต้องปลระวางซะแล้ว

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post

Download
                      ลงได้ทั้ง 32 และ 64 บิท หรือเปล่าครับ

Comment

• 32 บิต http://www.mediafire.com/?1id8ajxnoisl5jz

Comment

Download
                          Originally posted by V-FrIeNd View Post
                          ขอบคุณครับ

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                            เอ้าจริงดิ ผมเห็นเป็นกบหมดเลย กระทู้อื่นด้วย ที่ฝากเว็บนี้

ชิบหาบและ เป็น ***ไรอีกวะเนี่ย

เนี่ยลองดูเป็นรุปอะไร

กบแช่งแข็งมันต้องไป login ทิ้งไว้ใน cookia ครับ ถึงจะเห็นรูป
                            มันคือปรากฏการกบแช่งแข็ง

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

• สีเพี้ยนบางฉาก แต่ที่สังเกตส่วนใหญ่จะเพี้ยนบริเวณเงา น่าจะเป็นที่พวกเชดเดอร์เงาอะมั้งคับ ลองลดๆเงาดู
                                ใช้จอยสั่นก้มันไปอีกแบบแฮะ แต่บังคับยากจังพวก xbox เล่นกันมันได้ไง หุหุ
                                Last edited by etamhunt; 26 Feb 2011, 14:28:01.

Comment

Working...
                                X