Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• นานกว่า Atom N280 อีก

Comment

• เจิม 500 หน้า

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
        นานกว่า Atom N280 อีก
        5555

Comment

• Windows 7 SP1 AIO ในบิท

ทดลอง DAZ 1.9.7 ใน Virtual Box และ ผ่านฉลุย อัพเดทได้ด้วย

Comment

• เยี่ยมเลยยย ท่านประธาน

Comment

• สรุป mod bios หรอครับ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                สรุป mod bios หรอครับ
                ป่าวครับ ใช้ แคร๊กเอาครับ ODIN อ่ะครับ
                mod bios เด๋วไว้ว่างๆก่อนครับ

Comment

• mod bios เลย ลุ้นดี 555555555555555555555555555+

Comment

• ขอถามทุกคนในคลับหน่อย

ผม ขอคำปรึกษาเรื่อง เก็บโน๊ตบุ๊คเข้าตู้ (ไม่เล่นนานประมาณ 4 - 5 เดือน ) เป็นห่วงเรื่องแบตนี้ เราควรชาร์ตให้เต็มก่อนหรือ ให้เหลือซักเท่าไรดี
                    แล้วเรื่อง ถ้าไม่เล่นเป็นเวลานาน แบตจะเสือมไวไหม (เพราะไม่ได้คายประจุมัน)ผมเข้าใจถูกใช่ไหม แนะนำควรเก็บอย่างไรดี

ขอบคุณทุกคนไว้ก่อน

Comment

• ว่าจะอัพ Windows 7 SP1 เครื่อง Acer Aspire D522 (C-50) มันจะเร็วขึ้นป่าว แล้วใครลองแล้วมีปัญหาบ้าง.....จะได้อัพตาม

Comment

• แอบเนียน อิอิ
                        Last edited by หนูโด้�1; 24 Feb 2011, 18:48:15.

Comment

• ท่านประธาน พวก เรียก ดอทเอ แล้ว สนองหน่อยสิ !!!

Comment

• Originally posted by Onghero View Post
                            ฮือๆ
                            ใช้ Remove Wat
                            ก็ไม่หายครับงานนี้
                            ใช่จีเนี่ยน วินโดว์ใช่มั้ยครับ ถ้าใช่ ผมมีตัว crack ของ win7 มันอยู่นะครับสนใจมั้ย PM maill มาให้เด๋วผมส่งให้ครับ

Comment

• Originally posted by Onghero View Post
                              ฮือๆ
                              ใช้ Remove Wat
                              ก็ไม่หายครับงานนี้
                              Remove Wat มันต้องหายจิ มันตัดตัว Avtice ออก นิ

Comment

• Originally posted by PloTPEIN View Post
                                ขอถามทุกคนในคลับหน่อย

ผม ขอคำปรึกษาเรื่อง เก็บโน๊ตบุ๊คเข้าตู้ (ไม่เล่นนานประมาณ 4 - 5 เดือน ) เป็นห่วงเรื่องแบตนี้ เราควรชาร์ตให้เต็มก่อนหรือ ให้เหลือซักเท่าไรดี
                                แล้วเรื่อง ถ้าไม่เล่นเป็นเวลานาน แบตจะเสือมไวไหม (เพราะไม่ได้คายประจุมัน)ผมเข้าใจถูกใช่ไหม แนะนำควรเก็บอย่างไรดี

ขอบคุณทุกคนไว้ก่อน
                                ชาร์จให้เต็มเก็บไว้ได้ครับ เวลาก่อนจะนำมาใช้ใหม่ ก็ชาร์จเข้าไปใหม่
                                อย่าให้แบตหมดแล้วเก็บไว้ หรือเก็บไว้จนไฟหมด เอามาชาร์ตให้เต็มบ้าง เช่นเดือนล่ะครั้ง

Originally posted by reconnang View Post
                                ว่าจะอัพ Windows 7 SP1 เครื่อง Acer Aspire D522 (C-50) มันจะเร็วขึ้นป่าว แล้วใครลองแล้วมีปัญหาบ้าง.....จะได้อัพตาม
                                กินเนื้อที่ขึ้น 2GB ไวขึ้นรึเปล่า อันนี้ไม่เห็นผลอ่ะ

Comment

Working...
                                X