Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by pop_kuuga View Post
    เอาก็เอาครับ

จัดไปครับพี่น้อง

[IMG]http://www.****************/board/attachments/month_1101/20110129_391141c13342ff9b4a72ypi3IdGR33RI.png[/IMG]

Comment

• Originally posted by MIRAGE2000 View Post
      ชาว AMD เล่นเกม กันหน่อยครับ

http://www.maniacworld.com/maze_game.htm

อาศัยความนิ่ง ของมือ และ ใจ ครับ หัวใจ คุณต้องนิ่ง ถ้าไม่นิ่งหลังอาจติดเก้าอี้ ได้ อิอิ พูดแค่นี้ ไม่อยาก สปอย เดี๋ยวไม่หนุก
      มีแค่สามเวลเองวุ้ย

Comment

• Originally posted by vasabi69 View Post
        มีแค่สามเวลเองวุ้ย
        สำรัก ข้าวเลย ตกใจ

Comment

• ซีพียูมีผลกับเกมเท่าใด (การ์ดจอ HD6950)

Comment

• สอบถามหน่อย คับ lenovo G465 ต้องลงวินโด้7เท่านั้นหรอคับ ลงxpแล้วบูลสกรีน อะคับบเกี่ยวกันป่าวว

Comment

• น่าจะเพราะ XP ไม่ได้ยัดไดร์เวอร์ SATA AHCI
              ถ้าไม่ได้ยัด ไปปรับในไบออสเป็น SATA Mode IDE แทนก็ได้ครับ

Comment

• คับ จะลองดูขอบคุณมากๆ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                  ซีพียูมีผลกับเกมเท่าใด (การ์ดจอ HD6950)
                  บอกแล้วคะแนน 3dmark06 มันใช้ igp โกง cpu score เจอของจริงห่วยเหมือนเดิม

Comment

• Urakara EP03

Comment

• Comment

• N930 Performance (เมืองนอกมีขายนานแล้ว ออกมาพร้อมๆ i5 430M)

wprime คือการคำนวณทางคณิตศาสตร์ หาค่าสแคว์รูดไม่รู้จบ
                        ยิ่งใช้เวลาน้อยยิ่งดี แสดงว่าซีพียูนั้นมีประสิทธิภาพในการคำนวณที่ดี

Comment

• AMD+ATi นี่สามารถสลับว่าจะใช้ onboard กับการ์ดแยกได้ใช่มั๊ยครับ notebook ทุกยี่ห้อรึเปล่าครับ

Comment

• เท่าที่เห็นมี MSI FX610 นะครับ

Comment

• ไม่ได้โพสนาน

ปล.จียองยังน่ารักเสมอ อิอิ

Comment

• ทำไมท่านประธานดูมันชัดจังๆ ผมดูทำไมมันโคลตไม่ชัดเลยๆๆ เวลาซื้อหนังมาดู เปิดมาภาพก็ไม่ค่ิอยชัดเท่าไหร่

ทำยังไงครับมันถึงชัดๆ

Comment

Working...
                                X