Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอเป็นสมาชิกด้วยนะ ผมใช้4535g รุ่นrm-74 ไม่ทราบว่ารุ่นนี้อัพแรมได้เท่าไหร่ครับ

Comment

• Originally posted by luky View Post
      ขอเป็นสมาชิกด้วยนะ ผมใช้4535g รุ่นrm-74 ไม่ทราบว่ารุ่นนี้อัพแรมได้เท่าไหร่ครับ
      อัพแรม ได้สูงสุด 4GB ครับ

Comment

• ทำไม msi after burnner
        คล๊อกแล้วจอดับเลย

Comment

• ..

Originally posted by MIRAGE2000 View Post
          อัพแรม ได้สูงสุด 4GB ครับ
          ขอบคุณครับ ไปให้ร้านม้นดูมันบอกได้แค่ 3gb

Comment

• Originally posted by luky View Post
            ขอบคุณครับ ไปให้ร้านม้นดูมันบอกได้แค่ 3gb
            กำ มันมีช่อง ใส่ แรม 2 สล๊อต ครับ ( 2 แถว นั่นแหล่ะ ) ถ้าเราใส่ แรม 2 กิ๊ก 2 แถว มันก็ต้องเป็น 4 กิ๊ก สิครับ

หรือว่า ช่างมันเข้าใจว่า ของเดิมในเครื่อง มีอยู่ 1 กิ๊ก แล้วเพิ่มไปอีก 2 กิ๊ก ก็จะได้ 3 กิ๊ก

งง มั๊ย

ว่าแต่ แรม ที่แถม ติดกับเครื่องของท่านมา มันมีกี่ กิ๊ก ครับ

ของผม ACER 4540G มันแถม แรม มากับเครื่อง 2 กิ๊ก ครับ

Comment

• ทำไมกระทู้ตูมันต้องมีพวกมาโฆษณาทุกกระทู้

Comment

• ไอ้ข้างบนอย่า มาป่วน บอร์ดนี้ สิครับ =___="

************* อ้าวเห้ย ประธาน ตัดหน้า รับไปเองเลย 5555+ **************

Comment

• Originally posted by Zymphony View Post
                  ไอ้ข้างบนอย่า มาป่วน บอร์ดนี้ สิครับ =___="

************************* อ้าวเห้ย ประธาน ตัดหน้า รับไปเองเลย 5555+ **************************
                  หายไปไหนมาตั้งนานพี่ บิน ไปกินปลาหมึก ที่เยอรมัน มาเหรอ

Comment

• เวงกรรม เด๊วนี้ มีโฆษณา ด้วยหรา -.-

Comment

• ไม่ทราบว่า win7
                      ลง AMD dualcore optimizer
                      แล้วมันจะเป็นรัยมั้ยคับ
                      เพิ่งลง
                      อยากลงดู
                      อิอิ

Comment

• เล่น เกมส์อวตาร
                        อุณหภูมิปาไป 94 องศาเลย
                        จะเป็นรัยมั้ยเนี้ย

Comment

• อย่าไปเชื่อมันเม้งไม่เห็นได้ หลอกให้เสียเวลาตั้งนาน

Comment

• ท่านประธาน ผมต้องลง ไดร์เวอร์ กล้องตัวไหนนี่ เห็นมี 2 ตัว

Comment

• ไดร์เวอร์มันไม่เหมือนกันแต่ละเครื่องของผม Suyin

Dual Core Optimizer ลงได้ครับ แต่ผมว่าไม่แตกต่างเท่าไหร่
                              อุณหภูมิ 94 องศา ไม่เป็นไร อย่าให้เกิน 100 หุหุ
                              (แต่ 90+ นี่มันจะตัดๆบ้างล่ะ อาจทำให้กระตุก)

Comment

• Dual Core Optimizer ลงได้ครับ แต่ผมว่าไม่แตกต่างเท่าไหร่
                                อุณหภูมิ 94 องศา ไม่เป็นไร อย่าให้เกิน 100 หุหุ
                                (แต่ 90+ นี่มันจะตัดๆบ้างล่ะ อาจทำให้กระตุก)[/QUOTE]

อืมครับ
                                ขอบคุณครับท่านประธาน

Comment

Working...
                                X