Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ได้ราคาลดไปอีก 1300 แหล่ะขาย External DVD ให้พี่ที่ทำงาน พอดีไม่ได้ใช้เหอะๆ ของแถม 16900-1300 เหลือ 15600 บาทแหล่ะ เหอะๆ

Comment

• อ๊าก Wellcom A99 ราคา 9900 บาท ลดราคาสู้ Moto Defy กระทืบ Samsung ACE

Comment

• ขอถามหน่อยครับ E-350 แบบ ITX มีขายหรือยังครับ ?

Comment

• ยังไม่มีครับ
          ราคาคร่าวๆ Asrock 3,xxx MSI 4,xxx
          Asus 6,xxx (มี Wifi Wireless ซิ้งค์ไปป์ เงียบ ไร้พัดลม)

Comment

• ขอบคุณครับ แต่ทำไมแพงกว่าAtomอีกอ่า น่าจะลดหน่อย อิอิ

Comment

• คนล่ะเกรดเลยครับ -*-
              ถ้า Atom ก็ต้องเจอ AMD C-50 ใน Acer Aspire 522 ราคาแค่ 8,990 เอง แต่แรงกว่า Atom เยอะ (C-50 ถูกกว่า แรงกว่า)
              http://www.jib.co.th/TH/prodetail.as..._Product=13393

น่าจะมีขายแยกเป็นแบบ mini-ITX นะ ถูกกว่าชุดอะตอมแน่

Atom ITX 3 พัน ยังเล่น Full HD ไม่ได้เลยนิครับ
              แต่ E-350 เล่นได้ทุกอย่าง

Comment

• อ่อเดี๋ยวเอาเน็ตบุ๊คมาทำให้สับสน 555+
                ขออธิบายหน่อย ผมหมายถึง ประกอบเป็นร่างเน็ตบุ๊ค ยังถูกกว่าพวก Atom เลย

ถ้าแยกขายออกมา ถูกกว่าแน่ๆครับ แถมเล่น Full HD สบาย
                ยัดการ์ดจอ PCI-EX ได้อีก

Comment

• เข้ามาถามครับ ฮาร์ดดิส SSD มันช่วยให้คอมทำงานเร็วขึ้นไหมครับ อย่างเช่น ดูหนัง full hd กับ เล่นเกมส์ ประมาณนี้อ่าครับ

Comment

• ช่วยให้โหลดเร็วขึ้น เปิดโปรแกรม เปิดโฟลเดอร์ เปิดอะไรๆเร็วขึ้นมากครับ
                    แต่ไม่ได้ช่วยให้เฟรมเรตเกมมากขึ้น

Comment

• Originally posted by ๐ผ่านมาเจอ๐ View Post
                      ขอบคุณครับ แต่ทำไมแพงกว่าAtomอีกอ่า น่าจะลดหน่อย อิอิ
                      มันแรงกว่า INTEL ATOM อ่ะครับ มันเทียบได้กับ INTEL CORE i3-380UM รุ่นประหยัดไฟเลยครับ

Comment

• ขอบคุณครับ สำหรับข้อมูล รอแบบ ITX ต่อไป

Comment

• ตัว E-350 ใช่ตัวที่เอาเอามาแทน p320 รึเปล่าอะคับ

ถ้าไม่ใช่ ตัวที่จะมาแทน p320 ออกราวๆเดือนไหนอะคับ

Comment

• Lenovo Z465 กับ 4551G ตัวไหนคุ้มกว่าครับ เล่นเกมส์ด้วย
                            ตอนนี้ใช้ 4535G เอเซอร์ ใหม่ๆร้อนน้อยกว่ามั๊ยครับ

Comment

• 4551G ครับ เล่นเกมแรงกว่าเยอะ

E-350 ไม่ได้มาแทน P320 ครับ
                              แต่มาตีตลาดที่ AMD ไม่เคยมี คือ Netbook และ Tablet

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                                4551G ครับ เล่นเกมแรงกว่าเยอะ

E-350 ไม่ได้มาแทน P320 ครับ
                                แต่มาตีตลาดที่ AMD ไม่เคยมี คือ Netbook และ Tablet
                                แล้วตัวที่จะมาแทน p320 AMDเคยบอกไว้รึยังอะคับว่าจะมาตอนไหน

Comment

Working...
                                X