Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by -PeuN- View Post
    อยู่ด้วยคนใช้ MSI CX410 ครับ
    ยินดีต้อนรับครับ

Comment

• มะวานแม่ซื้อสาย HDMI มาให้

เลยลองเอาไปต่อ TV ปรับได้จอ 1920x1080

แต่ TV ผมมันมะใช่ FULL HD ทำไมปรับได้ 1920x1080 อะครับ ( ไม่รู้จริงๆ )

ลองเล่น need hot ปกติ 1024x768 fps 40+

ลองปรับ 1920x1080 เหลือ 15 แต่ผมว่าภาพดูๆไปไม่ค่อยต่างกันเท่าไหร่ ต่างแค่อัตราส่วน

แล้ว ไอ HDMI AUDIO เนี่ย มันปรับเสียงได้ไหมครับ หรืออยู่ที่การ์ดจอ ด้วยว่าอันไหนเสียงดีไม่ดี

Comment

• หยั่งงี้พวกโน๊ตบุค จอ 17 นิ้ว ปรับ resolution ของเดสท็อป สุด ก็กินทรัพยากรเพิ่มไปด้วยใช่ป่าวคับ ผมเข้าใจถูกป่าวหว่า

Comment

• ใช้ 10.12 แล้วเข้า sleep mode ไม่ได้ จอฟ้า T_T

Comment

• จัดมาแล้วครับ Toshiba Satellite L640D-1051X เดียวจะมาเข้าคลับ เต็มตัว รอรับเครืองวันเสาร์ครับ

Comment

• ยินดีต้อนรับครับ อิอิ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                ยินดีต้อนรับครับ อิอิ
                อยากลอง AMD มั่งจะคุ้มค่าอย่างที่หวังหรือป่าว อิอิ

Comment

• คุ้มตั้งแต่รุ่นเล็กยันรุ่นใหญ่ครับ อิอิ (อวยอีกแล้ว)

Originally posted by natoff View Post
                  ใช้ 10.12 แล้วเข้า sleep mode ไม่ได้ จอฟ้า T_T
                  เห็นเป็น 2-3 คน ผมเลยลองตะกี้ ปกติครับ

Comment

• Originally posted by H2OPlUS View Post
                    จัดมาแล้วครับ Toshiba Satellite L640D-1051X เดียวจะมาเข้าคลับ เต็มตัว รอรับเครืองวันเสาร์ครับ
                    คุ้มครับ ขอบอก Toshiba ตัวนี้ เล่นได้ทุกเกม ( ปรับ Low - Medium น่ะ )

Comment

• Originally posted by MIRAGE2000 View Post
                      คุ้มครับ ขอบอก Toshiba ตัวนี้ เล่นได้ทุกเกม ( ปรับ Low - Medium น่ะ )
                      ขอบคุณครับ เดียวให้ได้เครืองแล้วมาลุยกันเลย

Comment

• รวมไดร์เวอร์โดยท่าน Elmo2006
                        นำเสนอ AMD System x86 Software Suite 10.12e
                        นำเสนออีกอัน AMD System x64 Software Suite 10.12e

My Love (대물 OST Part.7) - Gyuri & Jiyoung

Last edited by V-FrIeNd; 16 Dec 2010, 23:09:55.

Comment

• Originally posted by H2OPlUS View Post
                          จัดมาแล้วครับ Toshiba Satellite L640D-1051X เดียวจะมาเข้าคลับ เต็มตัว รอรับเครืองวันเสาร์ครับ
                          ได้มาแล้วจัด รีวิว มาให้ดูด้วยนะท่านๆ อิอิ

Comment

• ลงDriver 10.12ใหม่แล้ว การ์ดจอเย็นขึ้นเยอะเลย... ดีจริงๆ แต่ผมหาAVIVOไม่เจอ มันอยู่ตรงไหนครับ

Last edited by joehara; 17 Dec 2010, 01:51:34.

Comment

• ทำไมแต่ละท่านลงแล้ว ccc ตัวใหม่มันขึ้นง่า ของผมไม่เห็นมีอะไรขึ้นมาเลย ทั้งแบบคลิ๊กขวาที่ปกติจะมีก็ไม่มี ที่ taskbar ก็ไม่มีขึ้น แงๆ แล้ว ccc หนูไปไหนนิ

Comment

• โหลดตัว AMD AHCI Driver 1.2.1.275 11/11/2553 ครับ เลือกแบบ Custom ดูว่ามี CCC 2 เปล่า

Comment

Working...
                                X