Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
    ท่านประธาน ผมเล่น เกมส์ของ midway ได้ละ win7 แหล่มจิงๆ

สงสัย win xp โม ไดร์เวอร์การ์ดจอมาก เล่นมะได้
    มีเหตุผลครับ driver การ์ดจอที่โมมา ก็เหมือนข่มขืนให้มันทำงาน มันคงไม่เต็มใจ

Win7 ชาบู ชาบู

Comment

• เหมือนของโมมา ยังไงก็ไม่แจ่มเท่าของจริง

Comment

• 555+ ท่านประธานพูดให้คิด เปรียบเสมือน หญิงแท้ กับ หญิงเทียม -.-

Comment

• ไอโปรนี้ มันจะมีประโยชน์ไหมนี่

Comment

• ผมเอาไว้ลบแค่ลูกศรตรงไอคอนกับลายน้ำตรงล่างขวา

Comment

• แต่ลูกศรตรง Icon ผมชอบน่ะ จะได้ดูออกว่าอันไหนเป็น shortcut เหอ ๆ

Comment

• Wallpaper อิอิ

Comment

• BORKED

MV ตัวนี้ทีมงานพลาดอย่างจังเลย ดูวินาที 21 สิ อะไรบางอย่างของฮุนอา หลุดออกมา

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                    Wallpaper อิอิ

อยากรู้จักตอนนี้กิ๊กผมเชียร์ทีมอะไร

Comment

• ไอเราก็ลุ้นว่าอะไรหลุด

น้องเบอร์ 7 เชียร์สเปนอยู่ล่ะ 555+
                      เบอร์เดียวกับดาวซัลโวสูงสุดตอนนี้

Comment

• ท่านประธาน มี wall แจ่มๆอีกมะ เอา พื้นหลัง สีขาวแบบนี้ -.-

Comment

• ไม่มีแล้วจ้า ผมก็เอามาจากเว็บนี้แหล่ะ อิอิ
                          http://acc.sosi.kr/category/Win.%20W...8%20%28WXGA%29

Comment

• BORKED

BORKED
                            เวอร์ชันเกาหลี

BORKED
                            เวอร์ชันจีน

วงใหม่ของลุง JYP
                            Last edited by natoff; 4 Jul 2010, 22:40:56.

Comment

• ผมหาเอาตาม google กว่าจะได้ จ๊าบๆ แต่ละภาพ หายากมากมาย -.-

Comment

• ท่านประธาน ถ้าผมลง windows ไหม่ ไม่ต้อง ยุ่งกับ bios แล้วใช่ปะครับ ยัด key อย่างเดียวใช่ปะ

ถามไว้ก่อน ตอนนี้ รู้สึกจะลงโปรแกรมรกรุงรัง 555+

Comment

Working...
                                X