Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
    แบ... ต้องโหลดของโน้ตบุ๊คมาลงสิครับ
    https://a248.e.akamai.net/f/674/9206..._64_dd_ccc.exe
    กำ แปลว่าผมโหลดของ PC มาหรอครับ แต่ก่อนผมใช้ 32 บิตผมก้อลงได้นะแต่พอมาเปลี่ยนเป็น 64 บิตก็ลงไม่ได้เฉยเลย แต่ก็ขอบคุณมากๆครับผม ^^

Comment

• Originally posted by MIRAGE2000 View Post
      ตอบเลยแล้วกัน ยกตัวอย่างเอา AMD Phenom II X3 N830 2.1GHz มาแล้วกัน

แรงกว่า INTEL CORE 2 DUO P8400 2.26 GHz และ INTEL CORE 2 DUO P8600 2.4 GHz

และ แรงใกล้เคียง กับ Intel Core 2 Duo P8700 2.53 GHz ครับ

และแรงกว่า AMD Turion II X2 ( 2 CORE ) อีกหลายๆตัวครับ

สุดท้ายนี้ ขอให้น้อง ใช้ภาษาไทย ให้ถูกต้องหน่อยน่ะครับ

คับ = ครับ

ป่าวคับ = เปล่าครับ

ใช่ม๊ายคั๊บ = ใช่ไหมครับ
      ครับ ผมจะปรับปรุงแก้ไขน่ะครับ ขอบคุณครับพี่

Comment

• โดนรับน้องไป กุกิ แบ

Comment

• ทำไมเป็นคนแบบนี้ (ถามท่าน CEO)

Comment

• ดันไป ดันไป

Comment

• ท่านประธาน ตั้งกะแกะเครื่องทา TX-4 ครั้งสุดท้ายกี่เดือนแล้ว ทาใหม่ยัง
              ผมว่าของผมเริ่มร้อนแล้วนะ
              แกะทาใหม่ Idle มัน39C เอง
              ตอนนี้ Idle มันมา 44-45C แล้ว
              Max เมื่อก่อนตอนทาใหม่ๆ 79C เอง
              ตอนนนี้มันมา 84-85 แล้วอะ ทามา2เดือนเอง

Comment

• 3 เดือน ไม่ได้แกะใหม่เลย
                มันร้อนเพราะอากาศร้อนเปล่าครับ
                ของผมถ้าเล่นห้องแอร์ เล่นเน็ต 40-50 องศาเอง
                แต่ถ้าปิดแอร์พุ่งไป 60+ -*-

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                  มีใครเป็นแบบนี้ปะ แถบข้างๆ มันล้นมาหายไป บางข้อมูลด้านขวามองไม่เห็นเลย เป็นทุกหน้าเลยใน ocz เว็บอื่นปกติ

มีใครรู้ไหมมันเป็นเพาะอาไร Y^Y

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                    มีใครรู้ไหมมันเป็นเพาะอาไร Y^Y
                    เป็นเพราะขนาดหน้าจอมั้งครับ ถ้า 1024*768 มันก็จะเป็นแบบนี้ ลองปรับให้ขนาดใหญ่กว่านี้ก็จะเห็นเต็มๆครับ

Comment

• Originally posted by radchanon View Post
                      เป็นเพราะขนาดหน้าจอมั้งครับ ถ้า 1024*768 มันก็จะเป็นแบบนี้ ลองปรับให้ขนาดใหญ่กว่านี้ก็จะเห็นเต็มๆครับ
                      ปกติมันเต็มๆครับ อยู่ดีๆมันเป็นงี้อ่ะ เป็นทุกบราวเซอร์เลย ยกเว้น ie อันเดียว

Comment

• http://www.overclockzone.com/forums/...7#post24320677 นี่ครับ เว็บปรับใหม่ให้โฆษณากินเนื้อที่เรา

Comment

• กำเลย

* ท่านประธาน ผมเอา โปรแกรมแปลงไฟล์มาฝาก

Video Converter Ultimate 6 เวอร์ชั่นนี้ ใส่เสียง + ใส่ซัพได้เลย ดีกว่า pemium อีก

DOWNLOAD

Comment

• k lite mega codec 6.6.0 ออกตั้งกะเมื่อไหร่หนอ

Comment

• ออกตั้งแต่เมื่อคืนมั้ง
                              Driver Nvidia ก็ออกใหม่ด้วย 263.09

Comment

• ขอเข้าคลับด้วยค้าบ บ บ บ

Comment

Working...
                                X