Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ว๊าา เหงสวยดี อิอิ ผมก็โหลดธีมมาลงเหมือนกัน ของ DarkMatter -..-

กำลังจะลงวินโด้ใหม่กับหาธีมใหม่ ท่านประธานมีธีมสวยๆไหมครับ

Comment

• ปรี๊ดเลย!!!

Comment

• ผมไม่เคยโมอ่ะครับ

Comment

• เย็นแล้ว อย่าลืมทานข้าวกันนะค๊าบๆๆๆ

Comment

• กินหอยทอดกับผัดไท ไปอย่างล่ะจาน เมื่อบ่าย
            เย็นนี้มีบาร์บีคิวอีก กิกิแบ

Comment

• ^
              ^

น่าอิจฉา -*-

Comment

• กินไวไหมครับ 555 วันนี้กินข้าวไป 5 มื้อแล้ว
                -*- ผมว่าตัวเองก็กินเยอะนะ แถมกินจุกจิกด้วย เป็ปซี่วันนึงก็หลายขวด น้ำตาลทั้งนั้น
                ทำไมหนัก 50 กว่าเอง -*-

Comment

• 55555 เหมือนกันเลยท่านๆๆ ผมก็ 50 กว่าๆเอง 55 กินทั้งวัน

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                    วินโดวส์โม โหลดธีมมาลง หรือโมธีม แต่เชื่อเถอะครับ เดี๋ยวก็เน่า 5555555+ เห็นมาหลายรอบและ 55555
                    เดิมๆ แค่ ธีม เฉยๆไม่มีเน่าแล้ว เด็วนี้เค้าพัฒนา แล้ว โว้ย555+

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                      เดิมๆ แค่ ธีม เฉยๆไม่มีเน่าแล้ว เด็วนี้เค้าพัฒนา แล้ว โว้ย555+
                      ว้าวว ขอหน่อยดิท่านๆอยากได้ๆๆๆๆๆ

Comment

• ฝากไว้ขำๆครับ

Lower is better น้อยกว่า ดีกว่า
                        More is better มากกว่า ดีกว่า

Comment

• Lower is better น้อยกว่า ดีกว่า
                          More is better มากกว่า ดีกว่า

Comment

• Athlon N330 ผมเทียบกับ Intel ตัวไหนอะครับ

Comment

• ไล่หลัง i3 ไม่มากมั้ง อิอิแบ

Comment

• Daum PotPlayer Update ครับ

http://www.dvbsupport.net/download/i...category&id=16

Comment

Working...
                                X