Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อ๋อคับ ขอบคุณมากครับ

Comment

• Comment

• Comment

• รวยยย !!!

Comment

• Originally posted by etamhunt View Post
            รวยยย !!!

Comment

• ท่านประธานไม่ก่ะถูกรางวัลอื่นนอกจากเลขท้ายเลยเหรอ

444XXX นี่ผมว่าโอกาสออกน้อยมาก

Comment

• มารายงานตัว อิอิ

ACER 5530G คับ เก่าแล้วใช้ มา 2 ปี แกะมาเปลี่ยน ซิลิโคน 4 รอบแล้ว ^ ^

CPU AMD Turion(tm) X2 Ultra Dual-Core Mobile ZM-82 2.2GHz
                GPU ATI Mobility Radeon HD 3650 (OC Core 680 ram 780)

รอเครื่องนี้เสียก่อน ค่อยถอย AMD + ATI อีกรอบ อิอิ

Comment

• Originally posted by NoMiX View Post
                  มารายงานตัว อิอิ

ACER 5530G คับ เก่าแล้วใช้ มา 2 ปี แกะมาเปลี่ยน ซิลิโคน 4 รอบแล้ว ^ ^

CPU AMD Turion(tm) X2 Ultra Dual-Core Mobile ZM-82 2.2GHz
                  GPU ATI Mobility Radeon HD 3650 (OC Core 680 ram 780)

รอเครื่องนี้เสียก่อน ค่อยถอย AMD + ATI อีกรอบ อิอิ
                  ซีพียูตัวเดียวกับผมเลย

Comment

• เซ็งกับไดร ดีวีดี ผม
                    เป็นไดรพวกผู้ดี
                    แผ่นก็อปปี้มีรอยนิดหน่อยก็อ่านไม่ค่อยได้
                    ทีแผ่นแท้อ่านดี้ดี
                    เวลาเอาเกมหรือแผ่นโปรแกรมเพื่อนมา
                    ก็ต้องเอามาเขียนใส่แผ่นใหม่เองแล้วค่อยลงได้
                    เฮ้อ เหนื่อย...

Comment

• Originally posted by Onghero View Post
                      เซ็งกับไดร ดีวีดี ผม
                      แผ่นก็อปปี้มีรอยนิดหน่อยก็อ่านไม่ค่อยได้
                      เวลาเอาเกมหรือแผ่นโปรแกรมเพื่อนมา
                      ก็ต้องเอามาเขียนใส่แผ่นใหม่เองแล้วค่อยลงได้
                      หาซื้อ drive dvd external ดิท่าน

Comment

• Originally posted by Onghero View Post
                        เซ็งกับไดร ดีวีดี ผม
                        ป๊าดๆๆๆ ผมมีความลับจะบอก มันเป็น Drive DVD ที่ควบคุม การทำงานด้วย ซอฟแวร์ อัจฉริยะ จะอ่านแต่ของแท้ มีลิขสิทธิ์ เท่านั้น

55555555555 อันนี้ผม แต่งเรื่องน่ะ อิอิ

Comment

• Originally posted by natoff View Post
                          หาซื้อ drive dvd external ดิท่าน
                          ตอนนี้รองบประมาณอยู่น่ะท่าน
                          ช่วงนี้เป็นโรคกระเป๋าไม่ค่อยจะมีเงิน

Comment

• Originally posted by MIRAGE2000 View Post
                            ป๊าดๆๆๆ ผมมีความลับจะบอก มันเป็น Drive DVD ที่ควบคุม การทำงานด้วย ซอฟแวร์ อัจฉริยะ จะอ่านแต่ของแท้ มีลิขสิทธิ์ เท่านั้น

55555555555 อันนี้ผม แต่งเรื่องน่ะ อิอิ
                            อาจจะใช่ก็ได้นะท่าน
                            หรืออาจจะเป็นไดรพวกผู้ดีเก่าที่ตกทอดกันมา
                            อ่านของแท้ไม่อ่านของเทียม
                            (ไปซะไกลเลย ฮ่าๆๆ)

Comment

• ถามหน่อยครับ
                              สงสัย WD มีปัญหาอะ
                              4551G N830 มันเน่าอีกแล้ว
                              กว่าจะบูตเข้า windows ได้ 1 ชั่วโมงกะ 12 นาที
                              เข้าไปเสร็จทำไรไม่ได้ค้าง
                              ลง windows ก็ติดจอฟ้า
                              ผมจะเอาเข้าศูนย์ไหนดี ผมอยู่บางนา
                              ผมต้องเอาไรไปบ้างครับ ของน้อง ไม่ใช่ของผม

Comment

• Originally posted by Angelone View Post
                                ถามหน่อยครับ
                                สงสัย WD มีปัญหาอะ
                                4551G N830 มันเน่าอีกแล้ว
                                กว่าจะบูตเข้า windows ได้ 1 ชั่วโมงกะ 12 นาที
                                เข้าไปเสร็จทำไรไม่ได้ค้าง
                                ลง windows ก็ติดจอฟ้า
                                ผมจะเอาเข้าศูนย์ไหนดี ผมอยู่บางนา
                                ผมต้องเอาไรไปบ้างครับ ของน้อง ไม่ใช่ของผม
                                ก็เอาไปแค่ใบเสร็จหรือใบกำกับภาษีไป
                                ก็แค่นี้แค่นี้แหละครับเผื่อไว้

Comment

Working...
                                X