Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• http://www.overclockzone.com/forums/...ng-RV408-A03TH

จขกท เขากำลังเข้าใจผิดว่า AMD + ATI ร้อน

Comment

• http://www.pantip.com/tech/hardware/...2961586.html#3

Comment

• งบ<20k เอาตัวไหนดีครับ

Comment

• คือ ผมใช้ Aspire 4535G Rm-75
          ผมลง pb แล้วเล่นอ่ะ คือภาพมันไม่สมูดอ่ะครับ แบบว่ากระตุก ไม่เนียน ไม่ทราบเป็นเรื่องปกติอยู่แล้ว หรือเป็นอาไรหรือป่าวครับ
          ซึ่งผมก็ลง ไดร์เวอร์ใหม่ ทำตามหน้าแรก แล้วก็เหมือนเดิมเลยครับ จากที่ผมอ่านๆมา เห็นบอกว่ารุ่นเดียวกับผม เล่น pb ลื่นเลย ผมใช้ windows 7 ลงใหม่ด้วย
          เกม FUEL ภาพแบบว่าช้ามากเลยทีเดียว
          Star war ภาพแบบว่าช้ามากเลยทีเดียว
          ผู้รู้ช่วย ผมทีให้หายสงสัย

Comment

• girl's gen งานเข้าเหรอท่านประธาน แค่ลิปซิ้งก้เปงข่าวด้วย อิอิ

Comment

• ดอทเอกันครับ

Comment

• 10.10a กับ 10.10c อันไหนดีกว่ากัน

Comment

• http://www.pantip.com/tech/hardware/...HP2961586.html

Comment

• Originally posted by Paragon191 View Post
                    คือ ผมใช้ Aspire 4535G Rm-75
                    ผมลง pb แล้วเล่นอ่ะ คือภาพมันไม่สมูดอ่ะครับ แบบว่ากระตุก ไม่เนียน ไม่ทราบเป็นเรื่องปกติอยู่แล้ว หรือเป็นอาไรหรือป่าวครับ
                    ซึ่งผมก็ลง ไดร์เวอร์ใหม่ ทำตามหน้าแรก แล้วก็เหมือนเดิมเลยครับ จากที่ผมอ่านๆมา เห็นบอกว่ารุ่นเดียวกับผม เล่น pb ลื่นเลย ผมใช้ windows 7 ลงใหม่ด้วย
                    เกม FUEL ภาพแบบว่าช้ามากเลยทีเดียว
                    Star war ภาพแบบว่าช้ามากเลยทีเดียว
                    ผู้รู้ช่วย ผมทีให้หายสงสัย
                    ปัญหาเรื่องอุปกรณ์ระบายความร้อนครับ ต้องเปลี่ยนซิลิโคนใหม่ให้ดีกว่าตัวที่ติดมากับเครื่อง ใช้แผ่นทองแดงรองตรงชิปต่าง ๆ เพื่อให้หน้าสัมผัสมันแนบสนิทกว่าเดิม ส่วนรายละเอียดปลีกย่อยต้องรอท่านประธาน V-FrIeNd มาเฉลยครับ

Comment

• เหมือน Alphadog จะธาตุไฟแตกซ่านซะแล้ว ตอบแต่ละอย่าง

Comment

• เดี๋ยวนี้เห็นคนซื้อ notebook ใหม่ฮิตเอาแผ่นพลาสติกมาครอบคีย์บอร์ดแล้วใช้งานกัน วันก่อนมีคนบ่น ๆ เล่น ๆ แล้วเครื่องแฮงค์ พอเอาไอ้แผ่นนั่นออกจบข่าวเลย

Comment

• แผ่นนั่นผมเลิกรองตั้งแต่เดือนแรกที่ซื้อมาอ่ะ ร้อนมาก ยางหนึบๆเลย
                          ตอนแรกวางเพราะกลัวเปื้อนกลัวเลอะ พอเลิกวางแค่นั้นแหล่ะ ไม่เคยใช้โน้ตบุ๊คแบบรักษาเลย 555

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                            แผ่นนั่นผมเลิกรองตั้งแต่เดือนแรกที่ซื้อมาอ่ะ ร้อนมาก ยางหนึบๆเลย
                            ตอนแรกวางเพราะกลัวเปื้อนกลัวเลอะ พอเลิกวางแค่นั้นแหล่ะ ไม่เคยใช้โน้ตบุ๊คแบบรักษาเลย 555
                            ฮ่าฮ่า
                            ออกแนวเดียวกันเลยครับ

Comment

• ไปเสพห้องกราฟฟิคมา สาวกบางคนนี่แรงดี เขาวิจารณ์การ์ด แต่สาวกพวกนี้ชอบเน้นด่าคน สงสัยมีส่วนได้ส่วนเสียกับค่ายนั้น 555

Comment

• Alphadog มันเป็นประจำเดือนเหรอ 555+

Comment

Working...
                                X