Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอาไปแปะไว้อีกเว็บ ใครไม่รู้ใครมาช่วยโหลด ให้ตาย สปีด ล่วง จาก 450 เหลือ 150 -.-

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
      วินโดวส์ ไดร์เวอร์ อะไรหว่า
      Medal of Honor มันมีหลายภาครึป่ะ ???

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
        วินโดวส์ ไดร์เวอร์ อะไรหว่า
        windows7 ultimate 32bit ครับ
        Driver10.8

Medal of Honor มันมีหลายภาครึป่ะ ???
        Medal of Honor 2010 ครับ

Comment

• ต้องถาม GM Gamer ล่ะครับ ว่าเกมนี้หนักเปล่า
          แต่ผมว่า 800*600 Low น่าจะได้นะ
          ลองปรับ CPU ตามหน้าแรกยังครับ

Comment

• เวรรกรรม E6400 ก็ตาย
            http://www.overclockzone.com/forums/...8#post23031588

Comment

• คุณ ScaryReaDy ไม่ไปลงแข่งเกมส์กับเค้าบ้างหรอครับ ที่สยามพารากอน Winner รับไปเลย 200,000.- บาท
              FIFA WORLD CULB

Comment

• HD 4250 800X600 all low ยังลื่นๆเลย 30 FPS +

Last edited by ScaryReaDy; 15 Oct 2010, 17:03:55.

Comment

• ก็ซีพียูท่าน X2 245 ลากไป สามกิ๊กกว่านิหว่า

Comment

• เซียร์รังสิตไปไงหว่า จะไปเดินเล่นรอรับที่อิมแพคเหมือนเดิม

Comment

เวรรกรรม E6400 ก็ตาย
                      http://www.overclockzone.com/forums/...8#post23031588
                      งั้นก็หายแคลงใจล่ะครับ 555555
                      สงสัยเกมส์นี้กิน CPU มหาศาล

Comment

• ลองปรับแบบในหน้าแรกก่อนครับ ตั้งเป็น 100% ไปเลย เพราะบางทีมันวิ่งไม่เต็มครับ CnQ ทำงานไม่ค่อยสมาร์ท

Comment

• ผมดึงสุดๆ ได้แค่ 3.65ghz เองท่านประธาน เกินนี้ ฟ้าแดรกเลย

* อีกอย่างมันซดไฟดีจริงๆ

Comment

• ซิ้งค์เดิมๆ แรมบ้านๆ ผมว่าเยอะแล้วนา

Comment

• ปรับ 100% ละครับ ไม่รอดครับ 555
                              สงสัยถ้าจะเล่นเกมส์นี้นอกบ้านคงไม่ได้แล้วมั้ง
                              คงต้องรอกลับมาบ้านเล่นกับ PC อย่างเดียวละครับ

ปล.แล้วจันทร์-ศุกร์ ตูอยู่บนดอยตูจะเล่นไงว้าาาา TAT

Comment

• เดี๋ยวผมลองโหลดมาเล่นบ้าง ซีพียู+การ์ดจอ แรงน้อยกว่าท่าน

Comment

Working...
                                X