Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มันอยู่ จ.ชัยนาทครับ
    เอ้าไม่น่าใช่ล่ะ เช็คท่าน natoff ก็อยู่ชัยนาท สงสัยหลอน
    Last edited by V-FrIeNd; 14 Oct 2010, 23:12:09.

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
      มันอยู่ จ.ชัยนาทครับ
      เอ้าไม่น่าใช่ล่ะ เช็คท่าน natoff ก็อยู่ชัยนาท สงสัยหลอน
      ท่าน natoff เค้าไปชัยนาทพอดีมั้ง อิอิ

Comment

• ใช้กูเกิลแมพเช็ดได้ป่าวคับท่านประธาน จะได้รู้แหล่งบริเวณ acess point เอาผีท่าน Gm ไปปล่อยถูก

Comment

• โพสที่ 5555 ^^

* ท่านประธานครับ Cool'n'Quiet มันคืออะไร แล้วควรเปิด หรือ ปิด

Originally posted by etamhunt View Post
          ใช้กูเกิลแมพเช็ดได้ป่าวคับท่านประธาน จะได้รู้แหล่งบริเวณ acess point เอาผีท่าน Gm ไปปล่อยถูก
          กำ..

Comment

• แถ ไม่เลิก

http://www.overclockzone.com/forums/...1#post23011735

Comment

• นู๋โด้มีเพื่อนล่ะครับ 555+

Comment

• คืนนี้เงียบเหงาจริง อากาศเย็นๆ(เพราะแอร์-*-)

Comment

• ผมก็เช็คได้ ว่าอยู่ ชัยนาถ แถมดูจากแผนที่ ทุ่งนาชัดๆ

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                    ผมก็เช็คได้ ว่าอยู่ ชัยนาถ แถมดูจากแผนที่ ทุ่งนาชัดๆ
                    ไม่แน่ว่า มันอาจจะเล่น จาก AIRCARD

แล้ว ตรงกลางทุ่งนา ตามบ้านนอกผมเคยเห็น ว่า บริษัท พวก DTAC , AIS , TRUE Move อาจจะไป แบ่งขอซื้อที่ จากชาวบ้าน เพื่อขอตั้งเสาส่งสัญญาณ

อันนี้ ผมก็พูดไป มั่วๆน่ะ อิอิ

ผมไม่รู้ว่า สมมุติว่า เล่นจาก Aircard มันจะหา จุด Accsess Internet จาก เสาส่งสัญญาณ หรือ จากตัว Aircard ที่เราเสียบใช้งาน อ่ะ

อิอิ ผมก็ มั่วไป ตามน้ำ 55555555555

แต่ไอ้นี่ แรกๆมาแบบ วิชาการ หลัง เริ่ม เกรียน

เถียงจะเอาชนะ ให้ได้อย่างเดียวเลย

Comment

• Originally posted by MIRAGE2000 View Post
                      ไม่แน่ว่า มันอาจจะเล่น จาก AIRCARD

แล้ว ตรงกลางทุ่งนา ตามบ้านนอกผมเคยเห็น ว่า บริษัท พวก DTAC , AIS , TRUE Move อาจจะไป แบ่งขอซื้อที่ จากชาวบ้าน เพื่อขอตั้งเสาส่งสัญญาณ

อันนี้ ผมก็พูดไป มั่วๆน่ะ อิอิ

ผมไม่รู้ว่า สมมุติว่า เล่นจาก Aircard มันจะหา จุด Accsess Internet จาก เสาส่งสัญญาณ หรือ จากตัว Aircard ที่เราเสียบใช้งาน อ่ะ

อิอิ ผมก็ มั่วไป ตามน้ำ 55555555555

แต่ไอ้นี่ แรกๆมาแบบ วิชาการ หลัง เริ่ม เกรียน

เถียงจะเอาชนะ ให้ได้อย่างเดียวเลย
                      ก็เงี่ยแหละ ยังไงมันก็จะเถียงจนกว่าจะชนะ

ผมไม่รู้จะพิมพ์อะไรกับมันดีพูดไปเปลืองน้ำลาย เลยบอกไปสั้นๆคำเดียว..
                      Last edited by ScaryReaDy; 15 Oct 2010, 02:50:46.

Comment

• เวรกรรม เจอคนแจกเกมส์ 2 เพศ ใน 1 เดียว

ไฟล์ที่นำมาทำเป็นเป็น DVD5 2แผ่นนี้เป็นไฟล์มาจาก

Pro Evolution Soccer 2010-RELOADED

PES 2010 : แพทแห่งสยาม[Dunksuriya Patch 4.1.0]

ดังนั้นการอัพเดทต่างๆยังไม่เป็นข้อมูลล่าสุดนะค่ะ

เหตุผลที่ทำขึ้นมาเพราะว่าต้องการให้มีตัวติดตั้งและแพทอยู่ในเซ็ทเดียวกัน

ลงแล้วสามารถเล่นได้ทันทีไม่ต้องแพทหลายขั้นตอนให้ยุ่งยาก

และอีกเหตุผลคือสามารถไรท์ลง DVD5 ได้ค่ะ

โหลดได้ค่ะแต่อย่าบ่นนะครับว่าไม่อัพเดทล่าสุด...ตามเหตุผลด้านบนค่ะ

Comment

• คงสับสนอะ เลือกไม่ถูก

55555555+

Comment

• นอนดึกอีกคืนแล้ว -*- เมื่อคืนก็นอนดึกเพราะนั่งลุ้นชิลี

Comment

• ก่อนไป(อีกแล้ว) 555+

จิ้มมันเลยเธอ...

Comment

• ยังนั่งใช้พิมพ์ดีดอยู่เหรอ ท่านประธาณ จัด Notebook หรือ Netbook ที่ใช้ CPU AMD + ATI ออนบอร์ด หรือ แยก ไปให้ น้องเค้าสักตัว สิท่าน อิอิ

Comment

Working...
                                X