Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มะกี้หลอนหนักเข้าไปใหญ่ เดินไป เยี่ยว ไอ***เขียดที่ไหนไม่รู้ ไปนั่งอยู่ในตะกร้า แปรงสีฟัน แมร่งขึ้นมาตอนไหนไม่รู้

เด็วรอ พ่อมาเก็บศพ ส่วนตัวไม่ชอบ ยะแหยง ไม่กล้าโดนตัว แหวะ...

Comment

• มันจะรู้เรื่องหรอครับ 555+

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
        มันจะรู้เรื่องหรอครับ 555+

จัดไป MegaTasking 555555555

แยกประสาท เอาไงครับ อิอิ

ผมจะย่อ Resolution ของเกม เหลือ 800 x 600 แล้วย่อจออื่นๆ มา ให้ดูได้พร้อมกันหมด อิอิ 55555555

หลอน น่าดู

ท่านประธาณ ใช้ PC หรือ Notebook อ่ะ ลืมถาม

Comment

• NB มี 6 คอร์ด้วยหรอท่าน 555+

Comment

• ไม่มีอะไรเกินความสามารถ GM GAMER ในที่สุด ก็แก้ เป็น eng ได้ 555+

Comment

• ขี้เกียจโหลดง่ะ

Comment

• ความสามารถที่เนตแรงด้วยม้างท่านจีเอ็ม หุหุหุ

Comment

• อยากได้ KARA Bakery Thai sub ทุกตอนอ่ะ มีแค่ 6 7 8 เอง -*-

KARA's Dorm HaHaMong Show Part2 มาล่ะ โหลดมาดูก่อน อิอิ

http://withkara.com/forums/index.php?showtopic=8221

Last edited by V-FrIeNd; 12 Oct 2010, 22:59:49.

Comment

• TOT 8M อีกบ้าน ไวกว่าอีกอ่ะ -*- อันนั้นวิ่งเกือบ 1MB

Comment

• ฮั่นแน่มีบ้านเล็ก ประธานเรานี่ใช่ย่อย

Comment

• Originally posted by etamhunt View Post
                        ฮั่นแน่มีบ้านเล็ก ประธานเรานี่ใช่ย่อย
                        +10 ฮ่าๆๆๆ

Comment

• Originally posted by etamhunt View Post
                          ฮั่นแน่มีบ้านเล็ก ประธานเรานี่ใช่ย่อย
                          Originally posted by GeorgeBest View Post
                          +10 ฮ่าๆๆๆ
                          เวงกำ 555+

กยูริใช้ ATI 555+

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                            เวงกำ 555+

กยูริใช้ ATI 555+
                            ท่านประทานนี่ amd+ati เข้าสายเลือดจริงนะนี่ ยังอุดส่าสังเกต อิอิ

Comment

• ใครใช้รองเท้ายี่ห้อนี้บ้าง อิอิ

Comment

• ดีไม่ห้ามใส่แล้วเดิน 555+

Comment

Working...
                                X