Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เส้นตัวหนังสือมันจะดูคมกว่า นิดหน่อย ประมาณว่าชัดกว่านิดนุง

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
      เส้นตัวหนังสือมันจะดูคมกว่า นิดหน่อย ประมาณว่าชัดกว่านิดนุง
      ลงแผ่นที่ผมให้รับรองคมตลับหมึกขาดก่อนกระดาษ อิอิอิอิ

Comment

• Originally posted by natoff View Post
        ลงแผ่นที่ผมให้รับรองคมตลับหมึกขาดก่อนกระดาษ อิอิอิอิ
        ลงแน่ครับ ผมชอบ windows 7 มากกว่า แต่ต้องหาแผ่น DVD ก่อน ไลท์ เกมส์ สะหมดตลับเลย - -

Comment

• จ๊ะเอ๋กับปัญหาเข้าแล้วครับ
          ผมใช้Driver เวอร์ชั่น10.8 กับ5145 ของToshiba L640
          ปรากฏว่าผมเข้าragnarokแล้วจอดำมืดเลยครับ
          เลยอยากทราบว่าDriver เวอร์ชั่นใดบ้างที่ไม่มีปัญหาragnarokจอดำ ที่ใช้กับ ATI5145 ครับ
          รบกวนด้วยครับ

:::EDIT:::
          ::::::::::::แก้ไขได้แล้วครับ ขออภัยอย่างสูงเลยครับ:::::::::::::::::

เปลี่ยนตรงSet up ให้เป็น Direct 3D T&L HAL แค่นั้นเอง
          Last edited by kasiyaphat; 10 Oct 2010, 18:33:01.

Comment

• งานเข้าครับพี่น้อง มีผีเด็กมาอยู่ที่บ้าน - -

มะคืนได้ยินเสียงเด็กร้อง แต่คิดว่าเสียงหลานข้างบ้าน

พอดีวันนี้แม่ไปดูไพ่ ยิปซีมา เขาทักว่ามีเด็กมาอยู่ด้วย เวงกรรม . . .

Comment

• งั้นมาฟัง The Shock กัน 55555555

จุดธูป บอกไปเลย ว่า เดี๋ยวให้เล่นเกม ถ้าให้เลขเด็ดๆ มาซื้อ AMD Phenom X4 + การ์ดจอ AMD Radeon HD 6xxx อิอิ

ขอให้พลัง AMD Vision และ พลังวิญญาณเด็ก จงมาสถิตในตัวท่าน GM Gamer เอเมน!!!!!

Comment

• เวงกรรม ไม่ขอมากหรอก ขอแค่ i 7 980ex พอ (เอาไปขายแล้วมาซื้อ x4 เล่น 555+)

ขอบคุณท่าน CEO ลิ้งไวดีครับ อิอิ

Comment

• เพิ่งเห็น กระทู้น้องบลูในห้อง OverclockZone Society น่ารักดีเฮะ

ส่วนท่านประธานของเรา เม้น แรกๆกันเลยทีเดียว แห๋ม ไวนะ !

Comment

• Originally posted by Zymphony View Post
                    เพิ่งเห็น กระทู้น้องบลูในห้อง OverclockZone Society น่ารักดีเฮะ

ส่วนท่านประธานของเรา เม้น แรกๆกันเลยทีเดียว แห๋ม ไวนะ !
                    เจอสาวๆจะพลาดได้ไงละ อิ อิ

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                      งานเข้าครับพี่น้อง มีผีเด็กมาอยู่ที่บ้าน - -

มะคืนได้ยินเสียงเด็กร้อง แต่คิดว่าเสียงหลานข้างบ้าน

พอดีวันนี้แม่ไปดูไพ่ ยิปซีมา เขาทักว่ามีเด็กมาอยู่ด้วย เวงกรรม . . .
                      ทำแฟนท้องอ่ะป่าวท่าน อิอิ

Comment

• ว่าแล้วมีคนนินทา -*-

พี่ผมก็มีคนทักว่ามีเด็กขี่คออยู่ สงสัยมันขบวนการเดียวกันอ่ะ
                        ดูมากี่ที่ก็ทักว่ามีเด็กมาอยู่ด้วย เหอะๆ

Comment

• มาคุยเรื่องผีๆกันซะงั้นผมอยู่คนเดียวซะด้วย ต้องรีบเปิดไฟเลยอะ

Comment

• เรื่องผีผมไม่เคยเจอ เคยเจอแต่เรื่องหลอนๆ พวกไฟปิดเอง หรือประตูเปิดเอง อะไรงี้

Comment

• ที่หออาทิตย์ที่ผ่านมา ผมได้ยินเสียงเด็กร้องทุกวัน ผมไม่เห็นต้องซีเรียสเลย อย่าได้แคร์เพราะ AMD Vision จะคุ้มครองท่านเอง

ปล บางทีท่าน ScaryReaDy อาจเป็นคนดีก็ได้น่ะ เขาว่าคนดี ผีคุ้ม นี่ท่าน จิงม่ะ

Comment

• Originally posted by natoff View Post
                                ทำแฟนท้องอ่ะป่าวท่าน อิอิ
                                กาม ถ้าเป็นงั้นก็ดีสิ จับรวบหัวรวบหางเลย อิอิ

Comment

Working...
                                X