Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
    เวงกรรมผมต้องทำไงอ่า ผมก็โหลดจากลิ้งท่านประธานมาอ่า มันขึ้นมาเป็นเวอร์ชั่นนี้ เด็วลองไปโหลดไหม่ อาจโหลดมาผิดอัน
    http://www.videohelp.com/download/mp...4.2667beta.zip

link นี้ครับท่าน GM Gamer

Comment

• ถึงเวลาดอทล่ะ อิอิ

Comment

• ของ nateep เป็น ACER 4551G ครับ ท่านประธาณ

Comment

• มีเรื่องแว๊ว เปิดเครื่องทิ้งไว้ ไปอาบน้ำมา เครื่องติด แต่จอดับ กดอะไร หน้าจอก็ไม่ติด

เลยต้องตัดสินใจ กดปุ่ม Power ปิดเครื่องอีกแล้ว

ท่านประธาณ ท่าน CEO ท่าน GM Gamer ครับ สาเหตุนี้ มันเกิดจากอะไร และ มีวิธีแก้ อย่างไรครับ ขอบคุณครับ

Comment

• Originally posted by MIRAGE2000 View Post
            มีเรื่องแว๊ว เปิดเครื่องทิ้งไว้ ไปอาบน้ำมา เครื่องติด แต่จอดับ กดอะไร หน้าจอก็ไม่ติด

เลยต้องตัดสินใจ กดปุ่ม Power ปิดเครื่องอีกแล้ว

ท่านประธาณ ท่าน CEO ท่าน GM Gamer ครับ สาเหตุนี้ มันเกิดจากอะไร และ มีวิธีแก้ อย่างไรครับ ขอบคุณครับ
            ตรงปุ่ม windows อ่ะคับท่านลองสั่ง sleep ดู แล้วจากนั้นสั่ง wake up ดูว่าเครื่องมันตื่นรึเปล่า

จากนั้นสั่ง hibernate ดู แล้วก็สั่งให้ wake up ดูว่ามันตื่นรึเปล่า

Comment

• ไม่มีตาไหนไม่ out สงสัยจียองโหดไป 555+

Comment

• Originally posted by MIRAGE2000 View Post
                มีเรื่องแว๊ว เปิดเครื่องทิ้งไว้ ไปอาบน้ำมา เครื่องติด แต่จอดับ กดอะไร หน้าจอก็ไม่ติด

ปิด Hibernate ไปเลย
                ไปที่ Start > Run > cmd
                พิมพ์
                powercfg /hibernate off
                แล้วจะได้พื้นที่คืนด้วย อิอิ

Comment

• มีเตะเปิดเกมด้วย 555+

Comment

• ท่าน scary ลองเอาอันนี้ไปลอง fix registry ดูจิคับ หุหุ
                    ไม่รู้เชื่อได้ป่าว
                    แต่ผมเล่น pes2011 เจอจอฟ้าไป 2 ครั้่ง ลองตัวนี้แล้วแอบหายอ่ะ เหอๆๆๆ

http://www.registryvictor.com/

สนใจยาตามมาทีหลัง

Comment

• Originally posted by etamhunt View Post
                      ท่าน scary ลองเอาอันนี้ไปลอง fix registry ดูจิคับ หุหุ
                      ไม่รู้เชื่อได้ป่าว
                      แต่ผมเล่น pes2011 เจอจอฟ้าไป 2 ครั้่ง ลองตัวนี้แล้วแอบหายอ่ะ เหอๆๆๆ

http://www.registryvictor.com/

สนใจยาตามมาทีหลัง
                      ผมจอปกติอยู่แล้วอ่าขอบคุณครับ กลัวเอามา fix แล้วเด็วจิฟ้า (ล้อเล่นนะ) อิอิกำ..

Comment

• ตื่นเถิดชาวไทย . . .

Comment

• ตื่นนานล่ะ 555

Comment

• LP 2 DX11 แหล่มเลยท่านScaryReaDy

แต่ผมปรับปานกลางนะ อิ อิ อิ

ปล . ATI 5470

Comment

• เดี๋ยวลองกับ ZM82+4570 บ้าง DX9 -.-

Comment

• ท่านประธาน 4350 CF กับ 4250 มันจะแรงไกล้เคียง 4650 3850 มั่งมะครับ

HD6530

Comment

Working...
                                X