Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by natoff View Post
    จิง ๆ ผู้หญิงก็ชอบคนเลวน่ะ ลองทำตัวเลว ๆ ดิท่าน อิอิ

ปล ขำ ๆ น่ะ
    ทำเลวไม่ลงอะจิ อิอิ

เปลี่ยนเรื่องดีกว่า ตอนนี้ ผมอยากลาก 245 ไป 4.0 อะ psu 450w จะไปได้ไหมนิ

ที่ทำให้นิ่งสุดตอนนี้ได้ 3.7เอง ไม่รู้ต้องปรับไร มันถึงจะถึง เหมือนมันกะกินไฟมากจิงๆ

มันแปลกๆ คือ ลาก 3.6 ไฟลท์ 1.42 นิ่งๆเลย แต่พอลาก3.7 ใส่ไฟไป 1.45 ยังไม่อยู่เลย ต้อง 1.48 - -

กด 3.8 ใส่ไฟ ไป1.5 ไปไม่รอด ท้องฟ้าเต็มจอเลย -.-

Comment

• no kak out na
      ไอคนพูดดันเอาท์เอง - -*
      ไปเล่นต่อล่ะ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
        no kak out na
        555+ อย่างเนี่ยแหละครับ dota ไทย ขอให้ปากดีไว้ก่อน

สู้ผมไม่ได้ เล่นเงียบๆ พอชนะค่อยด่า 55555+

*
        ว่าแต่ท่าน natoff แต่งงานเป็นฝั่งเป็นฝา ยังครับ ^^
        Last edited by ScaryReaDy; 8 Oct 2010, 22:50:35.

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
          no kak out na
          มันอ่านว่าอะไรอ่ะท่าน -*-

ไม่ กาก ออก น่ะ ?

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
            555+ อย่างเนี่ยแหละครับ dota ไทย ขอให้ปากดีไว้ก่อน

สู้ผมไม่ได้ เล่นเงียบๆ พอชนะค่อยด่า 55555+

*
            ว่าแต่ท่าน natoff แต่งงานเป็นฝั่งเป็นฝา ยังครับ ^^
            ไม่อ่ะคับ แก่ตัวว่าจะไปอยู่วัดคับ อิอิ

Comment

• ผมว่า น่าจะเป็น no kak no out ท่านประธาน คงรีบ -.-

Comment

• หมดกัน เล่นกี่ตา out ทุกตา

ลืม ปล.แฮคทุกตา แฮคทุกคน 555+
                Last edited by V-FrIeNd; 8 Oct 2010, 23:24:58.

Comment

• เด็ว ถ้าผมเจอตัวชื่อ KARA JIYOUNG จะkill หนักๆ เลย เอาชื่อแฟนผมไปตั้งได้ไง

Comment

• อิอิอิ

Comment

• เริ่มท้อกับ LP 2 สงสัยรอเขาอัพ REPACK เสร็จก่อน ค่อยโหลด ก็ดีไม่ต้อง CRACK -.-

Comment

• หารายการ KARA ไม่ค่อยมีเลยอ่ะ

Comment

• ยังๆไม่นอนอีกเหรอครับ

* ผมรู้และทำไมผมกด < มันไม่ไปเร็วๆ

ผมกด F5 รีเฟสน่าจอก็ไม่รัว ต้องกดเอง

ไม่รู้ไปโดนการตั้งค่าตงไหนแน่ๆ มีใครพอจะรู้ไหมครับ เหมือนมันไม่ให้กดค้างไว้

ต้องคอยกดเอง
                          Last edited by ScaryReaDy; 9 Oct 2010, 04:28:08.

Comment

• วินโดวส์ดีเลย์เคยเป็นนะเป็นที่ HW นิแหล่ะ คล็อกไม่เสถียร

Comment

• แล้ว ผมต้องทำฉันใดครับท่านประธาน

แต่ตอนแรกใช้อย่างนี้มันไม่เป็นอ่า Y^Y

Comment

• ใช้วินโดวส์แบบเดิมๆ

Comment

Working...
                                X