Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• okและ งงกับการทำรูปแล้วคลิกไปหาลิ้งเรา ทำเป็นและ

ขออภัยที่เอารูปท่านประธานมา พอดีเห็นมันอยู่ไกล้ๆมือ +.-
    Last edited by ScaryReaDy; 6 Oct 2010, 18:08:13.

Comment

• Originally posted by MIRAGE2000 View Post
      ผมชอบ กินน้ำแดง เฮลบลูบอย ผสม โซดา

งั้นเดี๋ยว จะไปซื้อ น้ำเขียว มาเพิ่ม เอามาผสม กับน้ำแดง ผสม โซดา ไปเลย

จะได้ เขียว-แดง Mixer ไปเลย 555555555

เขียว-แดง Addict

เคยไป บริจาค เลือด ตอนเรียน รด. พอบริจาค เลือดเสร็จ เขาให้กินน้ำแดง ( มันช่วยทำให้สดชื่น มีแรง หรือว่า มันช่วยสร้างเลือดหว่า )

งั้นผม จะสร้างเลือด เขียว-แดง เลยแล้วกัน อิอิ
      ท่าน mirage2000 เป็น เอเลี่ยนเหรอเลือดเขียว
      Last edited by ScaryReaDy; 6 Oct 2010, 18:14:24.

Comment

• เตือนคนที่จะกินเจ ตะกี้ดูข่าวเขาตรวจพบว่า อาหารที่ทำเลียนแบบเนื้อสัตว์หลายรายการ มีเนื้อสัตว์ผสมอยู่จริง -*-

Comment

• Originally posted by natoff View Post
          เตือนคนที่จะกินเจ ตะกี้ดูข่าวเขาตรวจพบว่า อาหารที่ทำเลียนแบบเนื้อสัตว์หลายรายการ มีเนื้อสัตว์ผสมอยู่จริง -*-
          เวงกรรม แบบนี้ก็มีด้วย คราพ พี่น้องคราพ เจ้านาย . . .

Comment

• มีงี้ด้วย - - ทำไปได้
            แต่ผมไม่ได้กิน อิอิ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
              มีงี้ด้วย - - ทำไปได้
              ท่านประธาน กิน จียองชิมิครับ

Comment

• แน่นอน 555+

i7 920 - 7,000
                Rampage II Gene - 5,500
                Geil 6GB/1600 - 4,600

ชุดนี้น่าสอยมะ อิอิ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                  มีงี้ด้วย - - ทำไปได้
                  ท่านประธานกินเนื้อสาว ๆ สด ๆ

Comment

แน่นอน 555+

i7 920 - 7,000
                    Rampage II Gene - 5,500
                    Geil 6GB/1600 - 4,600

ชุดนี้น่าสอยมะ อิอิ
                    ตกลงจะไปเล่น intel จิงหรือ ท่านประธาน

Comment

• วันนี้ลง final อัพเดทแพท มันโหลดที 0.5kb แม่เจ้าชาตินี้จะเสร็จ

ทนไม่ไหว ลบทั้งตัวเกมส์ ทั้งตัวติดตั้ง

แต่เกมส์นี่แมร่งสุดยอดครับ ไฟล์ เกมส์ 130000ไฟล์ -.-

Comment

• อยากลองดู ขายของเก่าแล้วเพิ่มประมาณ 3 พัน เอง
                        ปล.ถ้าเล่น 1156 ถูกกว่านี้อีก บอร์ด 1366 แพง!@ - -

Comment

• 1156 บอร์ด 3000 ก็มันแล้ว i5 ยังพาไป 4.0ได้เลย

Comment

• AM3 บอร์ด 2500 ก็พา X6 ไป 4.0 ได้เหมือนกัน 555+

ที่ผมอยากย้ายเพราะอยากรู้มันแรงจริงเปล่า ถ้าพอใจก็ใช้ต่อ
                            แต่ถ้าไม่พอใจก็คงลดมาใช้ X4 640 เลย 555+

Comment

• น่าจะจิงนะจากที่เคยใช้ เด็วท่านประธานติดใจขึ้นมา เปลี่ยนเป็น intel addict ไปลุย ชิชะ

Comment

• ผมเคยจับแต่ i5 750 4.2GHz ของคนอื่น(ในนี้มีแต่แฟนบอย AMD ขอพูดล่ะกัน)
                                X6 1055T 4.0GHz แรงกว่าตั้งแต่บู๊ตเสร็จเลย -*-
                                i5 750 มันตายตรงแปลงไฟล์แล้วทำงานอย่างอื่นไม่กระดิก แถมแปลงไฟล์ได้ช้ากว่าเยอะ

แต่ i7 ไม่เคยลอง

Comment

Working...
                                X