Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครรอเกมส์อยู่ มืดๆหน่อยน้า อีก90กว่า เปอ ^^

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
      ใครรอเกมส์อยู่ มืดๆหน่อยน้า อีก90กว่า เปอ ^^

รอ ๆ อิอิ

Comment

• เวรกรรมแท้ วิ่ง 10kb สะและ อาไรจะล่วงได้ขนาดนี้

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
          เวรกรรมแท้ วิ่ง 10kb สะและ อาไรจะล่วงได้ขนาดนี้
          ไม่เป็นไร ผมรอได้

Comment

• มีเกมส์ FRONT MISSION EVOLVED อีกเกมส์

* โหลด media แทนละ เน็ตช้าแต่มันก็ยังขึ้น ^^

*กลับมาโหลดบิทอีกและ หลายใจจิงผม media แมร่งกราก โหลดไม่เกิน 100kb
            Last edited by ScaryReaDy; 29 Sep 2010, 16:10:26.

Comment

• จัดไป เย็นกันถ้วนหน้า ในบอดี้เดียวกัน อิอิ

ท่าน ประธาณ ทำไม ข่าวที่ลงไป MSI CX-413 ตัวใหม่อ่ะ มันใส่ข้อมูลผิดหรือเปล่า ว่า MSI ใช้ AMD Danube รุ่นใหม่

แต่ งงๆ ที่ CPU รุ่นใหม่ที่มันบอกก็คือ AMD Athlon II X2 P320 เหมือนเดิมอ่ะครับ แต่ผมสงสัยที่ว่า ทำไม Clock มันเพิ่มสูงขึ้นจาก Athlon P320 ตัว มาตรฐาน ที่ขายในหลายยี่ห้อทั่วๆไป

ในข่าว เขาลงไว้ว่า เครื่องขนาด 14 นิ้ว LED มาพร้อม AMD Athlon II P320 Dual Core 2.26 GHz

โอ้ว 2.26 GHz ยังไงหว่า

แต่ก็ไม่แน่เหมือนกัน เห็น MSI มันชอบเอา CPU รุ่นเดียวกัน กับยี่ห้ออื่นๆใช้ ไปเพิ่ม Clock หรือเอาไปติด Turbo mode เหมือน MSI GX-623 ที่ใช้ Turion Ultra ZM-82 2.2 GHz แล้วเวลากด Turbo สามารถขึ้น ไปที่ 2.4 GHz ได้ อิอิ

กำ ถามเอง ตอบเองซะงั้น - -"

ยังไงๆ ก็อยากได้คำตอบจากท่านประธาณ กับ ท่าน CEO อยู่ดี

ที่มาของข่าว : http://****************/web/?p=47374

Comment

• ผมว่าอาจจะเมากับ i3 350M หรือ i5 430M 2.26GHz ก็ได้มั้งครับ - -

Comment

• 4535G ผมร้อนมากๆเลยครับ ผ่าเองจะดีไหม๊อ่ะ ใจอ่ะกล้าแต่ถ้าพลาดขึ้นมากำัเลยแห๊ะ กะว่าจะผ่าเอง ทาเองอ่ะ เห็นกระทู้มีท่านนึงทำวิธีแกะไว้
                  ตอนนี้เจ้า 4535G ยังแรงอยู่ไหม๊อ่ะครับ ณ ตอนนี้

Comment

• amd+ati แรงหมดแหละครับ ^^

Comment

amd+ati แรงหมดแหละครับ ^^
                      จัดไป อย่าให้เสีย เดี๋ยวอีกหน่อย เอาเงินที่มันย่อยสลายกลับคืนมาได้ ค่อยจัด Phenom X4 หรือ Phenom X6 กับการ์ดจอ ATI ( AMD Radeon ในอนาคต ) แรงๆสักตัว 5555555

Comment

• X6 ตัว top กับ x4 ตัว top ตัวไหนน่าเล่นกว่ากันอะครับ เผื่ออนาคตมีกะตังค์(เผื่อ)

Comment

• X6 ตัว TOP ก็ต้องแรงกว่าจิ อิอิ

ต้องถามตัวเองก่อนดีกว่า ว่าอยากได้แรงระดับไหน

สมมุติว่า ตอนนี้ ท่าน ScaryReaDy ใช้ AMD Athlon II X2 อยู่ก็คิดว่า มันแรงแล้ว แล้วขยับไป เล่น Phenom X4 ก็คงจะแรงแบบเหลือๆเหมือนเดิม อ่ะแหล่ะ อิอิ

พิมพ์ไป งงไป - -"

Comment

• พูดง่ายๆ จะแรงกว่านี้ก็มีค่าเท่ากัน 555+ เสียตังโดยใช่เหตุ

Comment

• ถ้าเล่นเกมส์เอาตังค์ลง VGA เห็นผลกว่า อิอิ

Comment

• ท่าน natoff สงสัยต้องรอนานหน่อย 4 ชม ได้ 1gb เอง เศร้าY^Y

Comment

Working...
                                X