Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมจะส่งเคลมละท่าน แต่ไหนก้อไหนละขอทรมานมันไปก่อนแล้วกัน

ผมโหลดบิท 7 ชั่วโมง ตอนนี้แตกไฟล์อยู๋ เดียวผมลงอีก

แต่ผมเล่นแล้วเกมนี้อะบางด่านยากชิบ

Comment

• WD5000BEVT รุ่นก่อนๆ Transfer สูงสุดไม่น่าต่ำกว่า 60MB/sec และ Access Time ไม่ควรเกิน 20
      ลงวินโดวส์ 7 ใหม่แล้วลองดูครับ

Comment

• FORMAT ทั้งสองดรเลยปะท่าน เพราะปิกติเวลาผมลง

ผม FORMAT แต่ไดร C: ไดรเดียว

Comment

• ลบพาร์ติชั่นให้หมดเลยครับ
          แล้วครีเอทใหม่

Comment

• โห่เกมผมตั้ง 75 GB ตาย***

เอาไงดี แย่ละ จะเก็บเกมเอาไว้ไหนดีละท่าน

^^

Comment

• งั้นลบเฉพาะพาร์ติชั่น C ก็ได้ครับ แล้วครีเอทใหม่

Comment

• เซง จิต โหลด audition offline มาจะลองทำให้แฟนเล่น พอทำ sever เสร็จ กดตัว login เข้าเกมส์

แมร่งไม่รองรับ 64bit เศร้าเลย

Comment

• ลบ parition c: อย่างเดียว ส่วน d: ใช้ disk defragment ช่วยก็ ok น่ะครับ

Comment

• ก้อคือลบไดร c แล้วแบ่งใหม่ใช้ไหมท่าน

หรือฟอรแมตไดร cแล้วลงใหม่ครับผม

^^

Comment

• ลบ C (ถ้า 7 จะมี System Reserved ลบไปด้วย)
                      แล้วแบ่งใหม่ แล้วฟอร์แมตลงวินโดวส์ครับ

Comment

• โอเคครับท่าน เดียวได้รู้ว่าเจ๊งไม่เจ๊ง 555555555+

ตอนนี้ย้ายเกมก่อง 6 GB ตั้ง 8 นาทีแนะ

^^

Comment

• อะนี่ครับท่าน sisocool เทสมาให้ดูเพื่อความมั่นใจ 4535g คง30+ แหละครับ สบายๆ (ส่วนผมเทพ fps20 555+)

Comment

• ขอบคุนมากนะครับท่านทั้งสองง

อิ อิ อิ

^^

Comment

• AMD Zacate ทำ เฟรมเรต ในการเล่นเกมได้สูงกว่า การ์ดจอออนบอร์ด ที่อยู่ใน INTEL CORE i5-520M

http://www.anandtech.com/show/3933/a...ormance-update

Comment

• กลับสู่ภาวะปกติล่ะ เหมือนก่อนฟ้าลง - -

Comment

Working...
                                X