Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านประธาน ภาษาไทย windows7 ผมมันแปลกๆ อ่า มันเริ่ม มีภาษามั่วๆ มาด้วยอ่า ปกติไม่เคยเป็น Y^Y

Comment

• EDGE ของ AIS ไวไหมครับ อิอิ

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
        ท่านประธาน ภาษาไทย windows7 ผมมันแปลกๆ อ่า มันเริ่ม มีภาษามั่วๆ มาด้วยอ่า ปกติไม่เคยเป็น Y^Y
        เกิดจากธีมมั้งครับ - -

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
          ท่านประธาน ภาษาไทย windows7 ผมมันแปลกๆ อ่า มันเริ่ม มีภาษามั่วๆ มาด้วยอ่า ปกติไม่เคยเป็น Y^Y
          เกิดจาก Theme ครับ

Comment

• อ่อ ถ้างั้นเปลี่ยนธีมกลับแบบเดิม หายใช่ไหมครับ โล่งไปที -.-

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
              EDGE ของ AIS ไวไหมครับ อิอิ

ais ไวสุดละครับ เท่าที่ใช้มา นานเหมือนกัน ตอนนั้นใช้เดือน ละ 999 เลยละ ใช้จนมัน ลดให้ 650 บาท
              หลังจากนั้นมาใช้ aircard 3g 1000+ต่อเดือน เลย สุดท้าย ได้ติดทรูเนี่ยแหละ 599 สบายตัวเลย หาร 3อีกตังหาก 555+ อีก 2 คน ก็ไม่ค่อยได้ใช้ ผมโคตรคุ้มเลย

Comment

ais ไวสุดละครับ เท่าที่ใช้มา นานเหมือนกัน ตอนนั้นใช้เดือน ละ 999 เลยละ ใช้จนมัน ลดให้ 650 บาท
                หลังจากนั้นมาใช้ aircard 3g 1000+ต่อเดือน เลย สุดท้าย ได้ติดทรูเนี่ยแหละ 599 สบายตัวเลย หาร 3อีกตังหาก 555+ อีก 2 คน ก็ไม่ค่อยได้ใช้ ผมโคตรคุ้มเลย
                แต่ช่วงนี้ True เน่า ก็ยังดีกว่าใช้ Aircard ล่ะสิ อิอิ

Comment

• ดีกว่ามากมาย ตงที่มันไม่จำกัด ชม.เนี่ยแหละ air card รับส่งข้อมูล 6gb 799 จะบ้าตาย

Comment

• คราวนี้หายไปเลยครับ 555+
                    กะแล้วว่าวันเดียวมันต้องซ่อมไม่เสร็จ
                    ไม่รู้ช่างมันทำตอนกลางคืนด้วยไหม
                    เซ็งเป็ด 4 วันแล้ว

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                      คราวนี้หายไปเลยครับ 555+
                      กะแล้วว่าวันเดียวมันต้องซ่อมไม่เสร็จ
                      ไม่รู้ช่างมันทำตอนกลางคืนด้วยไหม
                      เซ็งเป็ด 4 วันแล้ว

จอร์จแบบนี้ท่านประธานไม่หมดค่า EDGE แย่รึ

Comment

• หมดวันล่ะ 49 บาท อ่ะครับ - -

Comment

• ท่านประธานต้องปูเสื่อ ใช้แบบรายเดือนไปเลย ถ้าทางช่างจะทุยจริงๆ 555+
                          Last edited by ScaryReaDy; 23 Sep 2010, 20:23:07.

Comment

• เออ ท่านครับฮารดิกผมมันเปนอย่างงี้อะครับไม่ทราบว่ามันปกติหรือป่าว

^^

Comment

• เน่ามากมายครับ - -

ดูของผม

Comment

• อ๊ากกกก

หรือว่าผมลง วินโดบ่อย

5 เองนะท่าน

ส่งเคลมเลยดีไหมท่าน

Comment

Working...
                                X