Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านครับผมมีอีกปัญหาแล้ว ผมขาดไดรเวอรตัวเนี่ยครับ
    LAN Atheros AR8131 PCI-E Gigabit Ethernet
    ไม่ทราบว่าจะหาได้จากไหนครับท่านประธานนน

^^

Comment

• เว็บ ACER เลยครับ หน้าแรก

Comment

• ท่านประธานครับ
        ผมลง NOD32 ที่ท่านบอกไม่ได้อะครับ
        มันเด้ง อะ แล้วก็ถอนการติดตั้งซะงั้น
        แก้ไงครับ

Comment

• มันเด้งยังไงหรอครับ

Comment

• สงสัยท่านประธานจะดัง ถึงขนาดมีคนแอบอ้างชื่อ อิอิ

Comment

• มันบอกอะไรหายซักอย่าง เดี๋ยว ไปทำ SS มาครับ แป๊บนึง

Comment

• มันขึ้นแบบนี้อะครับ

Comment

• ไฟล์เสีย - -

Comment

• โหลดหลายรอบแล้วนะครับ
                    ท่านประธานเอาไฟล์ของท่านไปฝากแล้วจากลิ้งได้มั้ยครับ

Comment

• วินโดวส์ 32 หรือ 64 Bit ครับ

Comment

• 7 ultimate 64 ครับผม

Comment

• 7 Ultimate 64 ครับผม

Comment

• อัพ 4Shared ก่อน Mediafire ช้ามาก

Comment

• เพิ่งเข้ามู้ว่าเห็นในพันทิพ นึกว่าท่านประธานจะมี drama อิอิ

Comment

• ต้มมาม่ารอทุกที เราไม่เคยด่าแฟนบอยหรือตัวคน พูดถึงแต่ค่าย
                                แต่อีกด้าน มันกลับ ทั้งแอบอ้าง บางคนมันก็เล่นด่าตัวบุคคล
                                เราก็นึกในใจ ตูว่าแค่ค่ายนะ -*- มันต้องเดือดแทนทำไม
                                (ถ้าใครมาด่าก่อน หรือแอบอ้าง ถึงด่ากลับ)
                                Last edited by V-FrIeNd; 14 Sep 2010, 20:02:20.

Comment

Working...
                                X