Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
    ไปเอาคอมรุ่นน้องมา (อีกล่ะ)
    E2140 + 7300GT กำลังจับลง 7 x86 อยู่ อิอิ
    อีกประมาณ 5 ปีท่านประธานอาจบอกว่า ไปเอาคอม รุ่นหลาน มา (อีกล่ะ) อิอิ

Comment

• มีแต่เครื่องไม่มีจอ 555+
      หาจออีก 3 ตัวแน่ะ -- *

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
        มีแต่เครื่องไม่มีจอ 555+
        หาจออีก 3 ตัวแน่ะ -- *
        Geforce 7300 มีฟังก์ชัน Optimus Prime น่ะ ส่งภาพเข้าสมองโดยใช้การแทรงแซงประสาทตาของผู้ใช้ อิอิ

Comment

• พวกคอมยุค Sempron Celeron 65 nm นี่ลง 7 ลื่นทุกตัวเลย - -* พริ้วกว่า XP อีก

Comment

• ท่านประธานว่ากิ๊กผม รูปนี้ เหมือน ตุ๊กตามะ ^^

Comment

• ใครหว่า เกาหลีรู้จักแต่ SNSD KARA อิอิ

Comment

ใครหว่า เกาหลีรู้จักแต่ SNSD KARA อิอิ
                ฮุนอา 4Minute ป่ะท่าน

Comment

• Originally posted by natoff View Post
                  ฮุนอา 4Minute ป่ะท่าน
                  ถูกต้องเลย ช๊อบชอบ ตัดใจ snsd ให้ท่านประธานไป หันน่ามาหา hyuna คนเดียว -.-

Comment

• ผมตัดใจ SNSD ไปแล้ว หันมาหาน้องกู้กับน้องเอ๋อ วงเด็กอนุบาลแทน 555

Comment

• พลาดไม่ได้ต้องเทส Hidef

Comment

พลาดไม่ได้ต้องเทส Hidef

เปิด DXVA มันก็ไม่กิน CPU จิท่าน อิอิ

Comment

• แต่ Nvidia 7300GT ผมเซ็ตให้ช่วย MPEG2 .tp .ts ไม่เป็นง่ะ เปิด DXVA แล้วกระตุกโครตๆ -*- ไม่เปิดลื่นฉิว

Comment

แต่ Nvidia 7300GT ผมเซ็ตให้ช่วย MPEG2 .tp .ts ไม่เป็นง่ะ เปิด DXVA แล้วกระตุกโครตๆ -*- ไม่เปิดลื่นฉิว
                            สงสัยเป็นแมลง อิอิ

Comment

• Nvidia ผมประกอบมาหลายเครื่องและ เซ็ตไม่ได้ทุกเครื่อง 55555555 ลงให้แบบเซ็ตใช้ซีพียูตลอด -*-

Comment

• มีวิธีไหนบ้างครับ ที่ไม่ทำให้ตัดตัวคูณ cpu

Comment

Working...
                                X