Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HDD แต่ละตัวไวไม่เท่ากันอยู่แล้ว
    ขึ้นอยู่กับชิบเซ็ต ไดร์เวอร์ ด้วยครับ
    แต่ส่วนมากถ้ารุ่นเดียวกันรหัสเดียวกันก็พอๆกัน

คืนนี้เต็มสูบ

Comment

• http://www.****************/web/?p=32789

Aspire 1551 พร้อมกับหัวใจ AMD neo

Comment

• แล้วของผมอะเป็นไงบ้าง

Comment

• อิจฉายี่ห้ออื่นจริงๆ ถ้าจำผมได้ตอนซื้อใหม่ๆผมบ่นกระจายเลยเรื่องได้ HDD ซีเกตเน่าๆตัวนี้มาเนี่ย 555+

Comment

• น่าเปลี่ยนจริงๆ เดี๋ยวนี้ 640GB ถูกมากครับ
            ตัวนี้แรงด้วยอ่ะ เครื่องแรงไม่แรง ตามความรู้สึกอยู่ที่ HDD ด้วย
            ถ้า HDD อืดๆเต่าๆ Access Time สูง ก็รู้สึกหน่วง
            ผมเคยใช้ HDD รุ่นใหม่แรงๆกับ CPU Celeron 2.4 รู้สึกมันเร็วขึ้นมากจริงๆกว่าใช้ 40GB เก่าๆ

Comment

• เดี๋ยวนี้ Acer รุ่นใหม่ ๆ ยังใช้ HDD ซีเกตอยู่ป่าวคับ

Comment

• Hitachi กับ Toshiba หลักๆเลยครับ

Comment

• ด้านบน HDD 640GB ของ Samsung ทำไมมัน 300GB/s อ่ะคับ ^_^

Comment

• Originally posted by natoff View Post
                    ด้านบน HDD 640GB ของ Samsung ทำไมมัน 300GB/s อ่ะคับ ^_^
                    เว็บ Advice มันมั่วประจำ พอๆกับ JIB อ่ะครับ
                    เว็บร้านพวกนี้ดูรุ่นกับราคาอย่างเดียว พวกข้อมูล เชื่อไม่ได้

Comment

• 320gb ผมยังใช้ไม่หมดเลย มะก่อนใช้ pc 1tb ยังคิดแล้วคิดอีก ว่าพอเปล่า
                      พอใช้ โนตบุค เล่นเกมส์ แรงๆได้น้อยลง เลยไม่รู้จะลงอะไรเลย 555+

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                        320gb ผมยังใช้ไม่หมดเลย มะก่อนใช้ pc 1tb ยังคิดแล้วคิดอีก ว่าพอเปล่า
                        พอใช้ โนตบุค เล่นเกมส์ แรงๆได้น้อยลง เลยไม่รู้จะลงอะไรเลย 555+

โหลด concert HD 1080p สิครับ

Comment

• ท่านประธานเอาธีม win7 เหมาะกับชาว ati มากฝาก

-.-

Comment

• ขอบคุณครับ เบื่อสีฟ้าๆมานานล่ะ 555+

Comment

• ในเมื่อเครื่องเราเล่นเกมส์ใหม่ ๆ ไม่ไหวแล้ว งั้นเรามาสร้างเกมส์เล่นกันเองดีมั้ยครับ เอิ๊ก ๆ

Comment

• จัด ไป rpg maker 555

Comment

Working...
                                X