Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by Dej_SAVAGE View Post
    ลบลงใหม่ครับ ตามวิธีท่านV
    แต่ผมก็ทำตามทุกอย่าง ไม่ได้ผิดไปจากที่บอกเลย

Comment

• Originally posted by pigazy View Post
      แต่ผมก็ทำตามทุกอย่าง ไม่ได้ผิดไปจากที่บอกเลย
      อันนี้โน้ตบุครุ่นไรนิ = ='' ?

Comment

• Originally posted by deityenola View Post

ASUS-K43TA-VX004D ครับ

Comment

• Originally posted by deityenola View Post
          น่าจะเป็น A4 ดูจากรูป อยากให้ 6650m ทำงานก็ตั้ง High มันก็ทำงานแล้วครับ (ต้องเต็มจอด้วยหรือเปล่าอันนี้ผมก็ไม่รู้เหมือนกันไม่ได้ใช้ A4)

Comment

• รู้สึกต้องเต็มจอ

ลบไดร์เวอร์ ลง 12.2 ดีกว่า
            แล้วเข้าเกม ปิดเกม ให้มันเด้งถาม Switchable Graphics เอง
            ถึงปรับเป็น High

Comment

• ลองแบบเต็มจอแล้วครับ ก็เหมืือนเดิม
              เพราะตัว amd monitor system มันสามารถกดบันทึกได้ครับ แล้วเราก็มาดูค่าที่หลัง มันก็ยังนอนเงียบเหมือนเดิม การ์ดออนบอร์ดวิ่งกระจายครับ

ตอนนี้กำลังลองเปลี่ยนเป็น win7 64 และจะลองลงไดร์เวอร์ chipset จากเวป asus ดูครับ ไม่รู้จะหายเปล่า

Comment

• ของผม K53ta มันก็วิ่งแต่ 6520G นะ ไอ้การ์ดจอแยก มันก็ไม่วิ่งแต่ก็เล่น Skyrim แบบไม่มีปัญหาเลย =''=

Comment

• และอีกอย่างที่อยากรู็คือทำไมผมโหลดไดร์เวอร์จากเวปมันไม่ได้หว่า

Comment

ของผม K53ta มันก็วิ่งแต่ 6520G นะ ไอ้การ์ดจอแยก มันก็ไม่วิ่งแต่ก็เล่น Skyrim แบบไม่มีปัญหาเลย =''=
                    หรือว่า switchable มันจะยังไม่สมบูรณ์ ต้องรอไดร์เวอร์เวอร์ชั่นใหม่ๆ

Comment

• Originally posted by pigazy View Post
                      หรือว่า switchable มันจะยังไม่สมบูรณ์ ต้องรอไดร์เวอร์เวอร์ชั่นใหม่ๆ
                      ผมใช้ได้ปกตินะครับ skyrim ผม 6650mมันก็วิ่งนะ ตั้ง CF ด้วย

Comment

• Originally posted by grantado View Post
                        ผมใช้ได้ปกตินะครับ skyrim ผม 6650mมันก็วิ่งนะ ตั้ง CF ด้วย
                        ใช้ไดร์เวอร์ตัวไหนครับ

Comment

• ก็ใช้ทั้งสองใบ
                          6650M ใช้เต็มเลยด้วย
                          6520G แค่กลางๆ

Comment

ใช้ไดร์เวอร์ตัวไหนครับ
                            12.1 beta ครับ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post

ก็ใช้ทั้งสองใบ
                              6650M ใช้เต็มเลยด้วย
                              6520G แค่กลางๆ
                              ท่าน V ใช้ไดร์เวอร์ตัวไหนครับ

Originally posted by grantado View Post
                              12.1 beta ครับ
                              งั้นเดี่ยวจะลองเปลี่ยนเป็น 12.1 ครับ

Comment

• ก็ใช้ด้านหน้ากระทู้นี้แหละ (12.2)
                                บอกไว้แล้วใน #16843

Comment

Working...
                                X