Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาโหวดกันดีกว่าคับระหว่าง acer4741GปะทะSamsung R478-DT04TH คุณชอบอันไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาโหวดกันดีกว่าคับระหว่าง acer4741GปะทะSamsung R478-DT04TH คุณชอบอันไหน

โหวดคับ

Samsung R478

เครื่อง เร็ว ** แรง ** ที่สำคัญนะ ** เย็น มากๆ
    เอออีกอย่างนะครับ เครื่องนั้นทำงานเงียบมากๆเลย รับรอง คุ้มกลับเงินที่เสียไปนะครับทุกบาทนั้นมีค่า
    Samsung นั้นดีที่สุด I Love Samsung
    Last edited by II77777; 14 May 2010, 02:20:36.

Comment

เดี๋ยวมียาว งานนี้ งดออกเสียง

Comment

คุณอีกแล้วหรอคับ
        II77777ผมอ่านกระทู้คุณทีไรรู้สึกแย่ทุกทีที่ใช้acer

Comment

สงสารผมเถอะอย่าว่าผมเลย
          เราแค่ แชร์ความคิดอะ ซื้อรุ่นอื่นมาแล้ว ก็ทำใจนะ.....แล้วค่อยเปลี่ยนมาใช้ Samsung

Comment

พอเถอะครับคุณ II77777 งดขุดกระทู้ ผมอ่านของคุณที่โพสมาแล้วมันรู้สึกปั่นทอนความรู้สึกคนใช้ยี่ห้ออื่น
            Last edited by pongpens1; 14 May 2010, 02:47:06.

Comment

samsung ดีอีกหนึ่งเสียง acer อาจจะดีเหมือนกันแต่ไม่เคยใช้

Comment

Originally posted by II77777 View Post

เครื่อง เร็ว ** แรง ** ที่สำคัญนะ ** เย็น มากๆ
                เอออีกอย่างนะครับ เครื่องนั้นทำงานเงียบมากๆเลย รับรอง คุ้มกลับเงินที่เสียไปนะครับทุกบาทนั้นมีค่า
                Samsung นั้นดีที่สุด I Love Samsung
                โทษนะครับประธานคลับ ซัมซุง ถ้า acer กับ samsung ผมว่า samsung อาจจะดีกว่า

แต่ถ้าบอกว่าดีที่สุด ผมเถียงครับ dell ผมดีกว่าเยอะครับ ^^ แล้วผมไม่เทียบกับซัมซุงด้วย ผมเทียบกับ asus เท่านั่น เรื่องเงียบ dell ก็ไม่แพ้ครับ เรื่องเย็นมากไหม ช่วยเอามาโชว์นะครับ full load เครื่องคุณที่ 30 นาทีผ่านไป กี่องศา ครับ ^^ แล้วค่อยมาพูดว่าเย้นมากๆ หรืออยู่บ้าน กวนติงแต่บอร์ดเค้าเปิด saver mode ครับ มันเลยเย็น แล้วอีกอย่าง dell ถ้าเสีย โทรเช้า บ่ายมาเคาะหน้าบ้านเอาของมาซ่อมให้ใช่ได้เลย ถ้ามีวินโดว์แท้ก็แก้ให้เลย ซัมซุงละมีไหม ทุกวันนี้ เวลาเคลม ยกไปเคลมไหนกัน อ่อ อีกอย่าง อย่ามาพูดว่าซัมซุงไม่เคยเสีย ละ

Comment

Originally posted by II77777 View Post

มันมาอีกแล้วหรอ เบื่อขี้หน้าชะมัด

Comment

ผมว่าเรื่องแบบนี้ไม่น่าโหวตเท่าไรนะ
                    คนใช้ 4741 ก็คงไม่เคยใช้ R478 กันซะทุกคน
                    ถึงเคยก็คงไม่บ่อยเท่าเครื่องที่ตัวเองซื้อ
                    แล้วใครจะเล่นซื้อ 2 เครื่อง

คนใช้ 4741 ส่วนใหญ่ก็ต้องบอกว่ารุ่นของตัวเองใช้ดี
                    อีคนใช้ R478 ก็ต้องบอกของตัวเองดี

ยิ่งไอ่ II77777 มายิ่งแล้วใหญ่ อวยยังกับญาติมีหุ้นอยู่ใน Samsung

ปล.ผมใช้ R478 ผมก็ไม่เคยบอกหรอกว่า R478 ใช้ดีกว่ารุ่นนั้นรุ่นนี้
                    ปัญหามันก็มี มีทุกรุ่นทุกยี่ห้อ แต่อยู่ที่เรารับได้รึป่าว .. พระเจ้า
                    กระทู้แนวๆนี้ ผมว่ามันชวนก่อดราม่ามากกว่าด้วยซ้ำไป ขอโทษถ้าพูดแรงไปในบางคำนะครับ
                    Last edited by PN; 14 May 2010, 08:22:36.

Comment

ปล่อยตกไป เหม็นขี้หน้าไอ้ iI7777

พ่อ งเป็นประธานซัมซุง บอกพัฒนาเรื่องแอร์หน่อยนะ

มีปัญหา + เสีย เย็นมั่งไม่เย็นมั่ง อาทิตย์เว้นอาทิตย์

ไม่น่าหลวมตัวเลยกรู

Comment

.
                        Last edited by Hang998; 31 Jul 2011, 02:45:22.

Comment

มาแล้วครับ เพื่อนๆ R478 นั้นหายากแล้วตอนนี้

Comment

คนแห่ซื้อรุ่นดีเลยขาดตลาดครับ
                            เพราะคุ้มกลับเงินที่เสียไปนะครับ

Comment

อ๋อ... เหรอ เพิ่งรู้นะว่า SS หาของยากแล้ว

แต่ Acer 4741G ขายหมดไปจากตลาดนานแล้วครับ

.....เฮ้อ ตูละหน่าย ไอ้กระทู้ กระแทกแดกดันกันเนี่ย

คนเรานะ ฉลาดคิดซะไม่มี
                              แค่ตั้ง 2-3 กระทู้ ก็เป็นที่รู้จักไปทั่ว

Comment

Working...
                              X