Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมใครๆก็ไม่รักวิสต้าครับ..ผมใช้อยู่กะตัว S41 ชอบมากๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมลง MS Vista Home Premium กับ IBM R51(PentiumM 1.5 G) สเปคต่ำกว่าของคุณ hellods ซะอีก...ยังเล่นวิสต้าได้ลื่นเลย...ติดแค่ไม่สามารถใช้ Aero ได้(คะแนน 2.5 จริงๆ ก็เปิดได้แต่ไม่ดีกว่าสงสารการ์ดจอ)...ส่วนการทำงานผมใช้เป็น OS จริงไปแล้ว...ใช้งาน AutoCad Photoshop เล่นเกม ดูหนังฟังเพลง ฯลฯ ผมว่ามันทำได้ดีกว่า XP ซะอีก...เพราะมีระบบจัดการคืนแรมให้หลังจากปิดการใช้งาน...ผมว่ามันอยู่ที่คุณมีอคติกับมันมากไปไหม...และก็อยู่ที่ปรับแต่งและใช้มันเป็นรึปล่าวก็แค่นั้น...
    Last edited by Dark master; 15 Jul 2007, 15:06:21.

Comment

Working...
    X