Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฮาทดิสก์ เจ้า s41

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ร้านชั้น 3 จำซื้อร้านไม่ได้คับ ผมสอยมาเมื่อวันศุกร์ 40300 เงินสด ได้ของแถมตามที่ว่ามา
    แต่ไวเลสเม้าท์ใช้วันเดียวพังซ๊ะงั้น ของแถมก็งี้แหละคับ ทำใจไว้ก่อนแล้ว

Comment

Originally posted by specialty View Post
      41000 อ่ะงัป ไปสอยแรมมาอีก 1000 แล้วร้านใส่ให้ ของแถมก็
      กระเป๋า
      เป้
      เมาส์
      เวปแคมทเพิ่มอีก 1 ตัว
      ซอฟเคส
      แรมราคา 1000 นี่ของอะไรหรอครับ
      ของผมซื้อมาเพิ่มแรม 1G kingston 15000บ ถ้าแรมkingston พันบาทอยากรู้ว่าร้านไหนมีบ้าง

Comment

kington ผมซื้อมา 1350 ไปซื้อร้านไหนคร๊าบพันเดียวเอง เสียดายจังฮู้

แต่เห็นมีบางร้าน 1250 แต่ของหมดพอดี

Comment

พูดถึงเรื่อง ฮาร์ดดิส พอตอนเงียบๆ ก็ เริ่มอ่านดัง ซะแล้ว เรา รุ่น นี้อ่ะ ไม่รู้ เป็นกันยัง

Comment

Originally posted by kenji View Post
            แรมราคา 1000 นี่ของอะไรหรอครับ
            ของผมซื้อมาเพิ่มแรม 1G kingston 15000บ ถ้าแรมkingston พันบาทอยากรู้ว่าร้านไหนมีบ้าง
            แรม sim งัปงาป เค้าไปจัดการมาให้

Comment

Originally posted by starrcmd View Post
              พูดถึงเรื่อง ฮาร์ดดิส พอตอนเงียบๆ ก็ เริ่มอ่านดัง ซะแล้ว เรา รุ่น นี้อ่ะ ไม่รู้ เป็นกันยัง
              ไม่น่าจะใช่ harddisk นะ น่าจะเปน dvd-rom มากกว่า

Comment

Originally posted by Aerious View Post
                ไม่น่าจะใช่ harddisk นะ น่าจะเปน dvd-rom มากกว่า

ไม่รู้อ่ะครับ มันดังตรง ที่พักมือด้านขวา อ่ะ ดัง แครกๆ นิดๆ ตอนไฟ ฮาดดิส กระพริบ อ่ะ เพราะ cd ผมไม่มีแผ่นไรอยู่ อ่ะ

Comment

Originally posted by star View Post
                  ไม่รู้อ่ะครับ มันดังตรง ที่พักมือด้านขวา อ่ะ ดัง แครกๆ นิดๆ ตอนไฟ ฮาดดิส กระพริบ อ่ะ เพราะ cd ผมไม่มีแผ่นไรอยู่ อ่ะ
                  ยืนยันคับผมก็เป็นอ่า เสียงแต่กๆ แต่กๆ ตอน load เข้าเกมส์(Oblivion)หรือโปรแกรมใหญ่ๆ(CS2)
                  ตกใจมากครับ คิดว่าต้องเอาไปเปลี่ยนแหงมๆ ตื่นเช้ามาเอาลงมาเล่นข้างล่าง เสียงก็หายแล้วครับ
                  ไม่รู่เพราะว่าตอนดึกเล่นในห้องนอนเงียบๆ เลยทำให้รู้สึกว่าเสียงมันดังไปเองป่าว
                  แต่ตอนนี้ก็ปกติแล้วคับ

ถ้าไงช่วยยืนยันกันเข้ามาหน่อยงับ

Comment

Working...
                  X