Announcement

Collapse
No announcement yet.

ว่าจะปล่อยG51JX-A1 แบบไม่เอากำไรซักบาท มีใครในนี้สนมั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by manfan View Post
    สนใจแลกกับตัวตามลายเซ็นผมไหม อิอิ
    งะ อยากได้บาง เบาก่าเดิม ถ้าแลกไปมันก็เท่าเดิมอ่าซี่><

Comment

DUN DUN dUN

Comment

เอา s41 + ตังค์ไหวรึเปล่าครับท่าน

Comment

ผมสนครับ

ขอราคาด้วยครับ

Comment

เฮ้อ..... ทำไมผมไม่เห็น ก่อนแว้
            ไมงั้น ผมก็เอา จากท่านละครับ
            เดี่ยวผม ช่วยบอกเพื่อนๆ เพราะผมใช้อยู่ แล้วเพื่อนๆ บอกว่าสวยดี อยากได้บ้าง

Comment

Working...
            X