Announcement

Collapse
No announcement yet.

ว่าจะปล่อยG51JX-A1 แบบไม่เอากำไรซักบาท มีใครในนี้สนมั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อัปกระทู้เล่นๆ><

Comment

ดันครับ เผื่อมีคนสนใจ><

Comment

ดานๆๆ

Comment

ดันกระทู้ก่อนนอนคร้าบ มีอะไรโทรมาที่เบอร์ 085-7173166นะครับ

Comment

ดันยามเช้าครับ

Comment

มีคนเอามาขายซะแล้ว กำลังสนใจด้วย เพราะตอนนี้ Notebook กะลังเน่า คนหิ้วให้ก็ม่ายมี - -

เด่วอาจจาติดต่อไปนะคับ ^^

Comment

ผมสอบถามหน่อยครับตอนคุณสั่งเข้ามานี่ โดนค่า เครื่อง + ส่ง + ภาษีรวมๆแล้วเท่าไหร่อะ

Comment

Originally posted by Aektechcom View Post
                  มีคนเอามาขายซะแล้ว กำลังสนใจด้วย เพราะตอนนี้ Notebook กะลังเน่า คนหิ้วให้ก็ม่ายมี - -

เด่วอาจจาติดต่อไปนะคับ ^^
                  ได้คร้าบ ที่ 085-7173166 นะคร้าบ

Originally posted by Aektechcom View Post
                  ผมสอบถามหน่อยครับตอนคุณสั่งเข้ามานี่ โดนค่า เครื่อง + ส่ง + ภาษีรวมๆแล้วเท่าไหร่อะ
                  โดยรวมแล้วโดนไป 58,000 ได้ครับ แล้วผมก็ไปซื้อแรมมาเพิ่มอีก2 GB ก็ประมาณ60,000 อ่า

Comment

ดันกระทู้ซักเล็กน้อย ><

Comment

Originally posted by sajie View Post
                      ได้คร้าบ ที่ 085-7173166 นะคร้าบ

โดยรวมแล้วโดนไป 58,000 ได้ครับ แล้วผมก็ไปซื้อแรมมาเพิ่มอีก2 GB ก็ประมาณ60,000 อ่า
                      อ้าวนี่ก็แสดงว่าในเครื่องเพิ่ม Ram ไปด้วยแล้วอะจิ

แล้วคุณ เอ็มอยู่แถวไหนเหรอครับ อาจจะนัดเจอดูเครื่องหน่อยนะครับ
                      Last edited by Aektechcom; 21 Feb 2010, 12:05:53.

Comment

อ้าวนี่ก็แสดงว่าในเครื่องเพิ่ม Ram ไปด้วยแล้วอะจิ

แล้วคุณ เอ็มอยู่แถวไหนเหรอครับ อาจจะนัดเจอดูเครื่องหน่อยนะครับ
                        ผมอยู่เชียงใหม่ครับ แล้วท่านอยู่ไหนอ่ะครับ

Comment

สิ่งที่กลัวอยู่อย่างเดียวของผมก็คือ พอบอกอยู่เชียงใหม่ทีไร ขายไม่ออกทุกทีT^T

Comment

Originally posted by sajie View Post
                            สิ่งที่กลัวอยู่อย่างเดียวของผมก็คือ พอบอกอยู่เชียงใหม่ทีไร ขายไม่ออกทุกทีT^T
                            อืมท่าจาลำบาก ผม กทม - -

Comment

อยากขายออกก็ ไปทำ Ve สะครับแล้ว จะหน้าเชื่อถือขึ้น = ='

Comment

Originally posted by angelplus View Post
                                อยากขายออกก็ ไปทำ Ve สะครับแล้ว จะหน้าเชื่อถือขึ้น = ='
                                คือ แม้ว่าจะทำ VE แล้วก็ไม่ได้หมายความว่าจะไม่โกงนะครับ ตามความคิดผม

ซึ่งแตกต่างจากคนที่ซื้อขายกันมานานแต่ไม่ได้ทำ VE ก็มีถมไป ตามความเห็นของผมคิดว่ามันไม่ค่อยสำคัญสักเท่าไหร่ครับ

ซึ่งใครจะเชื่อใจผม หรือ ไม่เชื่อใจผม ผมไม่ค่อยจะแคร์สักเท่าไหร่ครับ แล้วผมก็ไม่ได้เดือดร้อนซักเท่าไหร่
                                แต่ว่าท่านจะหาของราคานี้สภาพอย่างนี้ได้ไหมก็แล้วแต่ท่านครับ

การซื้อขายกันมันก็ใช้ความไว้ใจตั้งแต่แรกแล้วล่ะครับ

ขอบคุณสำหรับความคิดเห็นนะครับ แต่ผมก็จะยึดหลักนี้ต่อไปครับ

Comment

Working...
                                X