Announcement

Collapse
No announcement yet.

Acer ตัวใหม่มาแล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ไปดูมาแล้วครับ มันถูกเกินไปหรือเปล่าสำหรับสเปคแบบนี้
    อยากได้รีวิวน่ะครับ มรใครมีรีวิวเว็บไทยหรือเว็บนอกบ้างครับ
    รบกวนแจกจ่ายหน่อยคร้าบ

Comment

รีวิวไทยไปก่อนละกัน

Comment

วันนี้ไปเดินเซ็นทรัล เห็นมีคนเริ่มเอามาใช้แล้วครับ
        แลมีชาติตระกลูดี ^^ ไม่กล้าเดินไปถามว่าใช้ดีไหม
        แต่เอาเป็นว่า ดูดีในระดับหนึ่งครับ ^^

Comment

เหอๆ เห็นสเปคแล้วเซงครับ พึ่งซื้อ Aspire 5584NWXMi มาครับ หมดไป 45000 - -*ทำไมตัวใหม่มานถูกอย่างงี้

Comment

ของผมตกรุ่น ซะแล้วเซง

Comment

เห็นที่1000ทิบเหมือนกันคับดูรูปทรงแล้วแข็งแรงดี แต่เอามือไปแถวๆที่ระบายด้านหลังแล้วขอบอกว่ายังเป็นเอกลักษณ์ของ acer จิงๆ ร้อนสุดๆ

Comment

ใช้ได้ดีนะคะ คุ้มดีค่ะ

Comment

Originally posted by คิม View Post
                  ไม่นานหรอกครับในไทย ตอนนี้APตัวที่รองรับ MIMO ก็แค่อัพfirmware ก็รองรับมาตราฐานนี้แล้ว

หากลองเคยใช้ตัว MIMO มาก่อนคงรู้ว่าคุณภาพสัญญาณดีขึ้นจริงๆ ไม่หลุดง่าย นิ่งมาก
                  ส่วน Centrino Duo Pro ตัวใหม่อะไรนั้น เค้าดูที่ชิพครับ โดยรหัส 3945BG นั้นยังคงเป็นตัวเก่าครับ

หากเป็นตัวใหม่จะได้รับรองว่าเป็น Centrino C2D Pro ส่วนหากยังใช้แลนตัวเก่าจะไม่มี Pro ครับ

ซื้อตอนนี้ก็น่าจะมองไกลๆหน่อยให้คุ้มกับที่รอและเงินในกระเป๋า
                  ผมว่าคงอีกนานเลยครับ IEEE 802.11 A ออกแล้ว ก็ยังไม่ให้ใช้เลย เพราะมันเป็น ความถี่ 5.4 GHz กทช.ไม่อนุมัตให้จัดสรรย่านความถี่นี้เลยครับ แล้ว N ทีออกมา คือ ความถี่เดียวกัน แต่เพิ่มสัญญาณเป็น 180 Mbps คงยากน่ะครับ ถึงจะมีแต่ก็ยังใช้ไม่ได้

Comment

Working...
                  X