Announcement

Collapse
No announcement yet.

เตรียมดู reviwe LENOVO T450 P7450 เร็วๆนี้ครับ สั่งของแล้วย ของยังไม่มา มารายงานตัว!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ซื้อของที่ร้าน 108Notebook ไหมครับ

Comment

Originally posted by Conroe View Post
      ซื้อของที่ร้าน 108Notebook ไหมครับ
      ใช่ครับ รู้ได้ไงคับเนี่ย เหอๆ

Comment

Originally posted by noobfather View Post
        ใช่ครับ รู้ได้ไงคับเนี่ย เหอๆ

สั่งแบบให้เขาส่งให้เปล่าครับ ได้ของแล้วดูหน่อยครับว่าเขาเช๊คเครื่องมาให้หรือยัง

Comment

รอชมด้วยครับ เพื่อการตัดสินใจ

Comment

คุณ PrIcoN เค้ารีวิวแบบเต็มๆไปแล้วร้อยแล้วนะครับ แต่จะรีวิวอีกก็ได้ครับไม่ว่ากัน อิอิอิ

Comment

ใครสั่งจาก 108notebook บ้างอยากรู้

Comment

ผมครับ ผมเข้าไปรับของที่สำนักงานของ 108notebook เลยครับ ผมเช็ค dead pixel เองเลย โชคดีไม่มีdead ไม่งั้นคงไปเสียเที่ยวอะครับเพราะวันนั้นเห็นเค้าบอกstockเหลืออยู่แค่ตัวเดียว ส่วนวินโดวส์และโปรแกรมอื่นๆเค้าลงให้ครับ พอทุกอย่างโอเคก็ยกกลับบ้านเลยครับ

คุณ Conroe ก็สั่งจาก 108notebook เหมือนกันหรอครับ ^^
                Last edited by noobfather; 19 May 2009, 21:28:27.

Comment

เครื่อง ถึงเช้าวันนี้อ่ะ

จะมา Review แล้วกัน

Comment

ใน notebook4game มาแล้วครับ Review เต็มๆ

Comment

Originally posted by noobfather View Post
                      ผมครับ ผมเข้าไปรับของที่สำนักงานของ 108notebook เลยครับ ผมเช็ค dead pixel เองเลย โชคดีไม่มีdead ไม่งั้นคงไปเสียเที่ยวอะครับเพราะวันนั้นเห็นเค้าบอกstockเหลืออยู่แค่ตัวเดียว ส่วนวินโดวส์และโปรแกรมอื่นๆเค้าลงให้ครับ พอทุกอย่างโอเคก็ยกกลับบ้านเลยครับ

คุณ Conroe ก็สั่งจาก 108notebook เหมือนกันหรอครับ ^^
                      ผมกำลังจะซื้ออ่ะ พอดีอยู่ต่างจังหวัด ไม่รู้ว่าจะซื้อในจังหวัดดี หรือสั่งดี ซื้อในจังหวัดราคามันแพงขึ้น แต่สั่งกับ 108notebook ราคาถูกกว่า แต่กลัวเครื่องมีปัญหาอ่ะ

Comment

Working...
                      X