Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อ Compaq Presario CQ40-301AU เล่นเกมส์ออนไลน์ไหวไม๊ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อ Compaq Presario CQ40-301AU เล่นเกมส์ออนไลน์ไหวไม๊ครับ

มีงบน้อย แต่เห็นตัวนี้มีการ์ดจอแยกด้วย พอจะเล่นเกมส์ออนไลน์ไหวไม๊ครับ แล้วทำงานจะลื่นดีไม๊ครับใช้ photoshop dreamweawer เห็น cpu เป็น sempron แล้วไม่สบายใจเลย ซื้อมาผมจะเพิ่มแรมอีก 1 GB มันจะทำงานลื่นไม๊ครับ ถ้าเทียบกับคอมปัจจุบันที่ผมใช้เป็น pc p4 2.4 socket478 ram1gb agp6100gs(มั้ง) notebook ตัวนี้เร็วกว่าหรือช้ากว่า ขอบคุณครับ

เร็วกว่า

Comment

ผมพึ่งซื้อมาลงxpไม่ได้กำลังจะไป ชิชางครับ

Comment

Working...
      X