Announcement

Collapse
No announcement yet.

Performance Test Benq S57 vs Lenovo Y450-P7450 ทำไมมันแบบนี้ล่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

2ตัวนี้เหนจะมีปันหากันเหลือเกิน

มีทุกเวบเลยทีเดว

- -

Comment

ผมว่า ไอ่เจ้าตัว y450 กับ S57 และ S42 เนี่ย

จับมันปักหมุดไปเลยดีป่ะคับ เหนถามกันบ่อยทุกบอร์ด

เวลาคนอื่นหาจะได้เจอง่ายๆ

Comment

นั่นดิ แต่ DDR3 ??? น่าจะเกี่ยวอยู่นาา

Comment

นั่นดิ แต่ DDR3 ??? น่าจะเกี่ยวอยู่นาา

Comment

อาจจะเหมือนเครื่องผมก็ได้ 6935 ของผมเทส mem ได้ 5.8 แต่ต่างประเทศกลับเทสได้ 5.9 และผลทดสอบเร็วกว่าทุกกรณีไม่ว่าโปรแกรมไหน ทั้งๆที่สเปคเท่ากันทุกประการวิธีทดสอบเหมือนกัน 100% สรุปเอาว่าเกรดสินค้าในการประกอบไม่เหมือนกันแรมอาจคนละ lot กันถึงจะใช้ยี้ห้อ ram เดียวกันแต่ของมันดันเร็วกว่า

ลืมไปอีกอย่างแบตมันดันได้แบบ 8 cell เป็นมาตราฐานอีก
            Last edited by thaidata; 5 May 2009, 22:03:04.

Comment

ผมเองใช้ s57 เพื่อนผมอีกคน ใช้y450 ลองๆวัดกันดูแล้วเพราะเล่นเกมอะไรคล้ายๆกัน

s57กินขาดครับ เหมาะสมกับการเล่มเกมมากกว่า

Comment

Working...
              X