Announcement

Collapse
No announcement yet.

GF9200M gs เข้าข่าย heat cycle ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GF9200M gs เข้าข่าย heat cycle ?

การ์ดจอ GF9200M gs เข้าข่าย heat cycle ด้วยรึเปล่าครับ เหนมีคนบอกว่า 9300 เข้าขจ่าย เลยกลัว 9200 จะตามกันไป

ไม่เกี่ยว ปลอดภัย

Comment

Originally posted by zince_1988 View Post
      การ์ดจอ GF9200M gs เข้าข่าย heat cycle ด้วยรึเปล่าครับ เหนมีคนบอกว่า 9300 เข้าขจ่าย เลยกลัว 9200 จะตามกันไป
      คัยใช้ 9200 GPU-Z มาให้ดูจะขอบพระคุณมากเรยครับ

Comment

ของผม 9300 Gs `สิเต็มๆ เคยเคลมไปครั้งหนึ่งแล้ว

Comment

9200 MGS ไม่โดนครับ 9300 MGS ก็ไม่โดน

จะโดนก็คือ 9500 กับ 9300 G

Comment

^^^ ถูกต้องนะคร้าบ (นอนดึกจังครับท่าน pattyna)

Comment

ถ้ามันอยู่ใน dell sony apple ก็ซื้อๆไปเถอะคับ แต่ถ้ามันอยู่ใน hp ก็ลองศึกษาซักเล็กน้อยคับ เพราะถ้าผมฟันธงว่า "ไม่" แล้วมันเสียมาผมคงไม่ได้ลำบากไปศูนย์กับคุณอะคับ
              http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=426818

Comment

^^^ ถูกต้องนะคร้าบ (นอนดึกจังครับท่าน pattyna)
                แหะๆ โหมงานจนดึกครับ ตอนตอบยังอยู่ออฟฟิตอยู่เลย
                ( แต่แอบนั่งเล่นเกมส์ด้วย ) คุณ ok.chok ก็นอนดึกใช่ย่อยนะครับเนี่ย

Comment

9300m gs ด้วยเหรอครับ

Comment

แล้ว go7400 เข้าไปกับเค้าด้วยป่าวครับ

Comment

Originally posted by toma33 View Post
                      ของผม 9300 Gs `สิเต็มๆ เคยเคลมไปครั้งหนึ่งแล้ว
                      ตกลง 9300M GS เข้าข่าย heat cycle ชัวร์ใช่มั้ยครับ

Comment

ตกลง 9300M GS เข้าข่าย heat cycle ชัวร์ใช่มั้ยครับ

คอนเฟริมและ ยืนยันคำตอบเดิมครับ ( ใน Rep ผมนะ )

Comment

9300M GS มีสิทธิ์ heat cycle หรือเปล่าครับ
                          เอาง่ายๆ 2 ตัวนี้ มีสิทธิ์โดนไหม

Acer Aspire 4935G-642G32Mn/C020
                          Compaq Presario CQ45-316TX
                          Last edited by wt25044; 26 Apr 2009, 16:30:52.

Comment

ปัญหาไมไ่ด้อยู่ที่ตัวเครื่องครับ เรื่อง HeatCycle
                            แต่อยู่ที่รหัสของชิพที่ผลิตมากกว่า

ถ้าต้องการทราบ + ข้อถกเถียง ที่เคยมีกันมาแล้วเรื่องนี้อย่างสาแก่ใจ ( แบบว่าเต็มเม็ดเต็มหน่วย )
                            อ่านกระทู้นี้จนครบทุกหน้าเลยครับ รับรองว่าจะเข้าใจอะไรๆขึ้นอีกเยอะเลย ( แต่ต้องอ่านจนหมดนะ )

http://forums.overclockzone.com/foru...=314830&page=2

Comment

ถ้าอยากรู้ว่ามันจะตายไหม ลองเอามาเล่นเกม24ชั่วโมงติดสักสัปดาห์โดยไม่เอาอะไรรองข้างใต้เดี๋ยวก็รู้กันครับ

Comment

Working...
                              X