Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะเกิดอะไรขึ้นเมื่อ asus benq lenovo มาเจอกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมก็ up CPU ไปหมดเม็กเลย เอาให้มันสุดๆ กันไป

Comment

lenovo Y450 ครับ ด้วยเหตุผลที่จับต้องได้

Comment

ถ้าดูเรื่องสเปกกับราคา
        Y450 ชนกับ S42 => Y450 ชนะ
        S57 ชนกับ Y450 => S57 ชนะ

ส่วน asus ไม่ทราบอะครับ ไม่ได้ศึกษาข้อมูลมา แต่น่าเสียดายที่ไปใช้ชิพเซต SiS เหอๆ

Comment

ฮือ....กะว่าจะไปถอยแล้ววันนี้ แต่...งานเข้าครับ คนจะจ่ายตังค์บอกว่า เอาไว้สิ้นเดือนนะโว้ย.....อดเลยตู
          รอลุ้นสิ้นเดือนเพื่อมีรุ่นใหม่ๆ ออกมาอีก....

Comment

เลอโนโว สู้เค้า ๆ ๆ

Comment

มันก็มีรุ่นใหม่ ที่แรงกว่า รุ่น เก่าออกมาเรื่อยๆ แหละคับ

Comment

เชียร์ lenovo ครับ อิิอิ ตอนนี้ก้อใช้ y510 ไม่มีงอเเงเลย หมดประกันไปปีนึงเเระ เพิ่งไปอัพเป็น3ปีมา ผมคงต้องใช้มันอีกนาน

Comment

"ของเทพในวันนี้ คือขยะเทคโนโลยีในวันหน้า "

สัจธรรมสำหรับชาวnotebook ทั้งหลาย อิอิ (จำไม่ได้แล้วว่าเอามาจากใคร ขออภัยด้วยครับ)

Comment

Originally posted by stroumphs View Post
                    "ของเทพในวันนี้ คือขยะเทคโนโลยีในวันหน้า "

สัจธรรมสำหรับชาวnotebook ทั้งหลาย อิอิ (จำไม่ได้แล้วว่าเอามาจากใคร ขออภัยด้วยครับ)
                    เห็นด้วยครับ
                    ชอบรุ่นไหนก็ซื้อไปเลยครับ อิอิ โดยส่วนตัว เราเชียร์ BenQ

Comment

Working...
                    X