Announcement

Collapse
No announcement yet.

เวลาการใช้งานโน๊ตบุ๊ค

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เปิดไปเหอะ ฮิฮิ เปลี่ยนก่อนเสียน้องๆๆๆๆๆ

Comment

พวกยีห้อที่ไม่ใช่ HP เปิดได้สบายมากครับ

ยิ่งการ์ดจอ Intel ด้วย ไม่ค่อยร้อนเท่ากับ nVidia ครับ

ถ้าใช้วิสต้าก็จะมีให้เซตให้ใช้พลังงาน CPU น้อยๆครับ ช่วยได้เยอะเลย

ถ้าใช้ XP ก็ลงโปรแกรม NHC ครับ

ส่วนใหญ่ที่พังๆกันไม่ใช่เพราะเปิดหลายวันครับ

ที่พังเพราะอุณภูมิมันเปลี่ยนจากร้อนไปเย็นจนครบ Cycle ของมันครับ

Comment

ขอบคุณครับที่ให้ความรู้

Comment

Working...
        X