Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Review] Notebook ( Coming Soon )

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แรงมั่กๆคับ อย่าได้บ้างจัง แต่ตัวเล็กกว่านี้ คงจะดี(สำหรับผมนะ)
    ขอโทษคับที่ตอบช้าไป
    ช่วงนี้ไม่ค่อยว่าง เรียนพิเศษนะคับ(เพิ่งหยุดสงกรานต์เนี่ย)

Comment

เจ๋งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

รีวิว ละเอียดดี ชอบ ^^

Comment

มา Update คะแนน Crysis Warhead ค๊าบ

Comment

ยิ่งดูยิ่งแรง

Comment

สุดยอดเลย แรง ได้ใจ ครับ

Comment

แวะเข้ามาชมให้น้ำลายหกอีกรอบนึง

ขอถามหน่อยติล่า
              เครื่องASUSที่ท่านสั่งมานี่มันwarranty worldwideหรือlimit warrantyแค่ในอเมริกาอ่ะครับผม

Comment

แหม่ เครื่องของท่านเหมือน G50vt ขยายขนาดมาเลยยังไงยังงั้น - -*

Comment

ของผมซื้อที่ Bestbuy G50vt-X5 มันประกัน Wolrdwide นี่ครับ

Comment

Originally posted by Chow-doii View Post
                    แวะเข้ามาชมให้น้ำลายหกอีกรอบนึง

ขอถามหน่อยติล่า
                    เครื่องASUSที่ท่านสั่งมานี่มันwarranty worldwideหรือlimit warrantyแค่ในอเมริกาอ่ะครับผม
                    ทั่วโลก 2ปี คับ

Comment

• dun

Comment

• ใช้ 7 หรอครับ

Comment

• Originally posted by Be1con View Post
                          ใช้ 7 หรอครับ
                          Windows หรอคับ ถ้า Windows ใช้ วิสต้า โฮมพรี 64 บิท คับ

Comment

• ASUS G71GX-RX05 (Best Buy Version)

เอ ทำไมของผม ซื้อที่ Best Buy เหมือนกัน ประกันปีเดียวของที่ร้านหนอ

คห ข้างบน ได้ซื้อประกันเพิ่มมั้ยครับ

Comment

• Originally posted by mo2884 View Post
                              ASUS G71GX-RX05 (Best Buy Version)

เอ ทำไมของผม ซื้อที่ Best Buy เหมือนกัน ประกันปีเดียวของที่ร้านหนอ

คห ข้างบน ได้ซื้อประกันเพิ่มมั้ยครับ
                              ของผมประกันศูนย์อัสซุส 2 ปีคับ ซื้อจาก excaliberpc

Comment

• ยอดมาก

Comment

Working...
                                X