Announcement

Collapse
No announcement yet.

F8sn นี่มัน widescreen หรือป่าวครับ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• F8sn นี่มัน widescreen หรือป่าวครับ ?

พอดีผมใช้ F8sn-4p03c แล้ววันนี้ไปซื้อแ่นติดหน้าจอ 14.1 มา ปรกฎว่าติดไม่พอดีครับ ไ่พอดีเลยเป็นนิ้วเลย - -'

เลยอยากจะทราบว่า F8sn-4p03c หน้าจอมัน 14.1 widescreen หรือว่า ธรรมดา กันแน่ ><"

(ผมโง่)
    Last edited by 603winz; 20 Jan 2009, 22:35:16.

เป็นวาย นิดนึง

Comment

ปกติเวลาซื้อแผ่นมาติดหน้าจอมันจะไม่พอดีอยู่แล้ว มันจะทำมาเผื่อครับ ต้องตัดเอา

Comment

อัตราส่วน 16:10 widescreen แน่นอน

Comment

Working...
        X