Announcement

Collapse
No announcement yet.

[ปัญหา]Dirver Compaq CQ40-104AX

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

หาไดรเว่อร์ vista เหมือนกันครับใครมีบ้างบอกหน่อยนะจะลง window 7 ครับ ของxp มีครบแล้วว

Comment

ตามนี้ครับ..ผมก็โหลดเอาจากที่นี่ละครับ..

Comment

ผมเพิ่งไปถอยมาเองวันนี้
        driver ได้มาครบของ XP ที่ร้านจัดมาให้ก็โอนะ
        ตอนแรกจะลงvista เขาบอกเครื่องช้าก็เลยโอเคไงก็ได้

Comment

Originally posted by eureika View Post
          ผมเพิ่งไปถอยมาเองวันนี้
          driver ได้มาครบของ XP ที่ร้านจัดมาให้ก็โอนะ
          ตอนแรกจะลงvista เขาบอกเครื่องช้าก็เลยโอเคไงก็ได้
          ผมใช้รุ่นนี้ Windows Vista เร็วกว่าใช้ XP อีก เพราะผมเคยลง XP กับ Notebook ผมเหมือนกัน

Comment

ผมก็ว่างั้นดูจากคอมเม้นหลายท่านๆก็บอกมาแบบนี้
            ตอนนี้บูตเครื่องนานมากประมาณสามนาทีได้กว่าจะเข้าวินโดวพร้อมใช้งาน
            แต่จะไปใช้วิสต้าร์โปรแกรมที่ใช้ทำงานก็ไม่ค่อยจะซับพอร์ตก็ทนๆไปก่อนแล้วกัน

ป.ล.เครื่องร้อนจังนะรุ่นนี้

Comment

เครื่องเป็นไรรึเปล่าบูท 3 นาที ผมใช้ xp นาทีกว่าๆ เซเว่นไม่ถึงนาทีคับ

Comment

หลังๆพอสแกนไวรัสกับdefrag ไปก็เร็วขึ้นแล้วครับ
                แต่เวลาใครมาเสียบแฮนดี้ไดร์ฟแล้วเจอไวรัวพอรีบูตเครื่องก็นานสามนาทีเหมือนเดิมแต่ครั้งต่อไปก็ไม่เป็นแล้วสงสัยมันเป็นที่ตัวสแกนไวรัสด้วยแหละครับ

Comment

antivirus xp ใช้ร่มแดง win 7 ใ้ช kas ปกติ

Comment

รบกวนถามหน่อยครับ
                    ที่มุมเครื่องด้านขวามันจะมีช่อง เล็กๆมีรูปลูกกุญแจ มันคืออะไรแล้วใช้ยังไงอ่าครับ

Comment

Working...
                    X